Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าQX9300ใส่S42ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าQX9300ใส่S42ได้ไหมครับ

อยากทราบว่าintel QX9300ใส่S42ได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

รู้สึกจะไม่ได้นะครับ ไฟจ่ายไม่พอ
    รอ Guru มา Firm ครับ

Comment

ตัวนี้กินไฟกว่าตัวเดิมเกือบเท่าตัวครับ(ตัวเก่า25watt vs QX9300 45watt) ไฟไม่พอแน่นอนครับ (ยกเว้นเปลี่ยน adapter ให้จ่ายไฟแรงขึ้น แต่จะไปหาที่ไหนล่ะ เหอๆ) เครื่องร้อนแน่ๆ ใช้ๆไปมีเสียว(พัง)ได้ครับ
      Last edited by stroumphs; 12 May 2009, 11:31:56.

Comment

เอา P9700 มายัดเลยงับ แรงก่าเดิม ประหยัดขึ้น แถมเย็นอีก
        แหล่มเลย

Comment

ลองเลย ท่าน อยากรู้เหมือนกัน 5555

ebay จะไม่รับคืนของนะครับ ถ้าท่านซื้อแล้วใช้ไม่ได้ ในเคสนี้

Comment

หาตัวWattเท่าๆกันมาใส่จะดีกว่ามั้งครับ

Comment

Working...
            X