Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามก่อนลาค่าย?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามก่อนลาค่าย?

spec: ปัจจุบัน
    AMD2: 7750 BE: Original Sink: non OC: 2.71 G
    MB: Asus M2N E bios v.1701 mod for Vista successfull.
    อยากอำลา ค่ายนี้ หันไปหา ฝ่ายตรงข้าม อย่าว่ากันนะ จะใช้ CPU: รุ่นไหนดี บอร์ดใหม่ คือ.- DFI LP JR P45-T2RS : Ram 4 G: VGA: Asus EN9600 GT
    แนะนำหน่อยนะ
    และหากขาย AMD2: 7750 BE: Original Sink: non OC: 2.71 G
    MB: Asus M2N E bios v.1701 mod for Vista successfull.
    จะได้ซักเท่าไร?

อืม
    น่าจะผิดหมวด นะ ( ต้องไปถามที่ฝั่งโน้นถึงจะถูก )

Comment

สงสัย จะแรงไม่โดนใจ เลยหันไปหาของแรง อิอิ

Comment

ลุงตุ๋ย ขายเลย ผมว่ามีคนหาอยู่นะ ถ้าสภาพสวย พอเป็นทุนเล่นของแพงได้
        ท่าน TWK: ครับ ลุงแก อาจตีว่า ของแก AMD: ไม่เข้า AMD: แล้วจะให้เข้าหมวดไหน ช่วย ๆ แกหน่อยเถอะครับ ไหน ๆ ก็เข้ามาแล้ว แกมาลาด้วย มั้ง? ครับ

Comment

...

Comment

...

Comment

ท่านก็หักลบราคาของท่านเองครับ การใช้งาน+ราคาที่ท่านพอใจ ในแบบยุติธรรมครับผม ผมใช้เกณท์ นี้ครับ

จะถูกใจหรือไม่ถูกใจอยู่ที่ผู้ซื้อและผู้ขายจะสบายใจ

Comment

ราคามันก็ขึ้นอยู่กับเจ้าของละครับ ต้นทุนมาเท่าไหร่+เวลาของการใช้งาน

Comment

รอ i5 ออกมาก่อนค่อยย้ายก็ได้ครับ ถ้าเล่นพวก 775 มันก็กำลังจะตันแล้ว หรือไม่ก็ลุย i7 ไปเลยครับ

โชคดีครับ ว่างๆจะแวะไปเยี่ยม

Comment

ถ้าเพื่อน ๆ สมาชิก ว่างั้น ผมลองตีให้ เผื่อตีแล้ว มีคนมา แย้งจะได้รู้ราคา?
                    M2N E ของครบ + ประกัน(ถ้ายังเหลือ) bios: ใหม่ = 1,800.-฿
                    7750 BE: ของครบ ไม่เคยลาก ประกันเยอะ = 2,300.-฿
                    พอใจไหม ลุง?
                    ประมาณนี้ ได้สัก E8400 มือสอง เพิ่มเงินอีกนิดหน่อย เล่น AMD: ก็ งี้ ล่ะครับ

Comment

M2N-E ตีไป 1700-1900 แล้วแต่สภาพกับประกันถ้าถึง 2 ปี

7750 BE เด๋วนี้มือ1 ถูกแล้ว 2400 เอง ฉนั้นต่อให้สภาพยังไงก็ ต้อง สัก 2000 ลงครับ

แล้วแต่ ความเห็นครับ ของแบบนี้

Comment

E7400 E8400 E0

Comment

E8400 E0

Comment

7750 BE / 1900 - 2000

Comment

E7400 เอามาลาก

Comment

Working...
                              X