Announcement

Collapse
No announcement yet.

512MB PCIe ATi 4870 DUAL ICEQ TURBO (DDR5, TD) HIS มันใช่x2ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 512MB PCIe ATi 4870 DUAL ICEQ TURBO (DDR5, TD) HIS มันใช่x2ป่าวครับ

512MB PCIe ATi 4870 DUAL ICEQ TURBO (DDR5, TD) HIS มันใช่x2ป่าวครับ

สงกะสัย เท่าที่ดู ในเว็บ พี่ๆบอกแพงมากเป็น10000เลย แต่ผมดูในเว็บadvice มัน 7960 บาท

เลยสงสัยว่า เจ้าตัวนี้มันใช่x2รึป่าวครับ

ขออีกนิดครับ คือไม่เคยสั่งของเองเลย ละผมกะว่าจะสั่งจากร้าน tkcom ครับ

เครดิตเขาเป็นไงมั้งครับ ชัวรึป่าว แบบไม่เคยสั่งครับ อย่าว่ากันนะครับ
    Last edited by hidetotasu; 12 May 2009, 12:11:06.

แล้ว มันก้ไม่เหนเขยน X2 เลย

- - ดูยังไงเป็น X2 อะคับ

หรือคำว่า DUAL ผมว่ามันเปนซิ้งพัดลมคคู่มั้ง

Comment

ไม่ใช่ x2 นะคับ

Comment

TURBO มันคืออะไรล่ะครับเนี่ย

รอท่านต่อไปครับ ขอความรู้ การสั่งของด้วยครับ ร้านไหนหน้าไว้ใจ

อยากลอง ของtkอะครับ อยากรู้เครดิตร้านเขาเป็นไงบ้างครับ

Comment

DVI X2 ป่าว

Comment

Originally posted by hidetotasu View Post
            TURBO มันคืออะไรล่ะครับเนี่ย

รอท่านต่อไปครับ ขอความรู้ การสั่งของด้วยครับ ร้านไหนหน้าไว้ใจ

อยากลอง ของtkอะครับ อยากรู้เครดิตร้านเขาเป็นไงบ้างครับ
            คำว่าTurboของยี่ห้อHISหมายถึงว่าเป็นรุ่นที่OCจากโรงงานแล้วครับผม

Comment

หายข้องใจเลยครับท่าน

เหลือ การสั่งซื้อนี่แหละครับ ยังไม่มีท่านใดพูดถึงเลย

สงสัยไม่มีใครสั่งเลย -*-

Comment

อืม ผมสั่งV8 จากร้านนี้แหละ ที่ได้ยินมาเครดิตเขาก็ดีนะ ว่าจะใช้บริการอีกอยู่ (TT1200w/HD58xx รอปลายปีแล้วกัน อิอิ)

Comment

512MB คงเป็น X2 ได้ไม่ดอก...

Comment

ถ้าเป็น x2 ต้อง 1GB เลยครับ

Comment

x2 16,xxx เลยนะ

Comment

ดูจากงบผมเท่าที่คำนวนไว้ เจ้า 4870 ผมก็แทบอ๊วกแล้วท่าน

นี่ ยังหา psu ถูกๆไม่ได้เลย กะว่าจะเอา icut 750w 3390

ทุกท่านว่าไงมั้งครับ เริ่มนอกเรื่องแล้วเนี่ย 5555 ขออภัยอย่างสูงครับทุกท่าน

Comment

Working...
                        X