Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าลบแล้วลงCOD4 ใหม่ ตัวออนไลน์เราจะหายป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าลบแล้วลงCOD4 ใหม่ ตัวออนไลน์เราจะหายป่ะครับ

คือว่าถ้าลงเกมใหม่ แล้วโปรไฟล์ที่เราเล่นออนไลน์จะอยู่ป่าวครับ เพราะผมเคยลบลงใหม่แล้วต้องเล่นใหม่อ่าครับ ผมเล่นอยู่เซิร์ฟ sokoolz อ่าครับ

ไม่แนา่ใจอ่ะคับ แต่ตอนuninstallมันคงมีถามว่าให้ลบพวกไฟล์saveด้วยรึ้เป่า ก้ตอบnoไป

Comment

Originally posted by Kingdomax View Post
      ไม่แนา่ใจอ่ะคับ แต่ตอนuninstallมันคงมีถามว่าให้ลบพวกไฟล์saveด้วยรึ้เป่า ก้ตอบnoไป
      ผมไม่ลบอ่าครับ เคยลองก็อปจากอีกเครื่องมาที่เล่นออนไลน์ได้ แต่ซีดีคีย์มันไม่มาด้วย เลยเล่นไม่ได้
      ก็เลยต้องลงใหม่ ตอนนี้ก็เล่นถึง เวล 11 แล้วครับ เลยไม่อยากให้มันหายอีกอ่าครับ พอดีเล่นไม่เก่ง
      แล้วข้อมูลตัวที่เราเล่นไม่ได้เก็บไว้ที่เซิว์ฟเวอร์เหมือนเกมออนไลน์ทั่วไปหรอครับ งั้นก็เวงอ่าดิ

Comment

ก๊อปปี้โฟลเดอร์ชื่อ players เก็บไว้ก่อนที่จะลบ เพราะมันเป็นตัวเก็บข้อมูลของตัวออนไลน์ ถึงลบเกมส์ไป แต่ถ้าโฟลเดอร์ players ยังอยู่ เมื่อลงเกมส์ใหม่ เราก็ก๊อปปี้ไปใส่เหมือนเดิม ระดับเลเวลก็ยังไม่หายไปไหน ผมทำแบบนี้หลายครั้งแล้ว เลเวลก็ยังปกติดี

Ho

Comment

ทำไมเค้าต้องเเตะเราออกมาด้วย ทำไมเค้าต้องเเตะเราออกมาด้วย........ฮือฮือๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by NZXT View Post
            ก๊อปปี้โฟลเดอร์ชื่อ players เก็บไว้ก่อนที่จะลบ เพราะมันเป็นตัวเก็บข้อมูลของตัวออนไลน์ ถึงลบเกมส์ไป แต่ถ้าโฟลเดอร์ players ยังอยู่ เมื่อลงเกมส์ใหม่ เราก็ก๊อปปี้ไปใส่เหมือนเดิม ระดับเลเวลก็ยังไม่หายไปไหน ผมทำแบบนี้หลายครั้งแล้ว เลเวลก็ยังปกติดี

Ho

ขอบคุณคร๊าบบบ

Comment

Originally posted by FAA View Post
              ทำไมเค้าต้องเเตะเราออกมาด้วย ทำไมเค้าต้องเเตะเราออกมาด้วย........ฮือฮือๆๆๆๆๆๆ

โอ้ๆ เค้าแตะ เราหรือ Punk Buster แตะครับ

Comment

คุณ NZXT ครับ แล้วลงใหม่นี่ต้องใช้ CD-KEY ตัวเดิมกับตัวเก่าที่เคยลงไว้ป่าวครับ เพราะผมเคยลงใหม่แล้วก็อป save มามันก็ต้องเล่นใหม่อยู่ดีอ่าครับ

Comment

ดันครับ ดันดันดัน ว่าต้องใช้ CD-KEY เดิมกับตัวเก่าป่าวครับ

Comment

ผมซื้อแผ่นแท้ ก็ลงคีย์ตัวเดิมจากกล่องทุกครั้งไร้ปัญหา

Comment

ต้องใช้ key ตัวเก่าครับ

Comment

ขอบคุณ ทุกท่านครับ ของผมแผ่นปลอม เด่วจะลองดูครับว่าได้ผลเปงไง

Comment

เก็บ Folder Profile ไว้ครับ แล้วก็จำ CD-Key ที่ใช้กับ Profile ด้วยนะครับ

ไม่งั้น Save ก็จะกลายเป็น 0 เลยครับก็จะเหลือแค่ชื่อ Level หายหมด 55+

ผมก็เล่น Online [IMz] , NewEra2 นะครับ ชื่อ [K]Ketaro

Comment

Working...
                          X