Announcement

Collapse
No announcement yet.

window7 เล่นเกมยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• window7 เล่นเกมยังไงครับ

window7 เล่นเกมยังไงครับ
    nfs carbon เล่นไม่ได้อะครับ

ของผมก็เป็นครับแต่ตอนที่ลองตอนนั้นผมใช้
    Windows 7 build 7077 เล่น NFS Pro street ครับ เล่นไม่ได้ครับ
    ตอนนี้ลง build 7100 แล้วแต่ยังไม่ได้ลองครับ
    แต่ call of duty เล่นได้ครับ

Comment

ลง ไคร ซิส ไม้ได้คับ

Comment

เกมส์ที่หลายท่านบอกมาผมลองแล้วเล่นได้หมดเน้อ

Comment

crysis เล่นได้ปรกติครับ ผมใช้ windows 7 7100 x64

Comment

เล่นได้ทุกเกมส์ครับ ยกเว้นออนไลน์ไม่เคยเล่นครับ

Comment

crysis ผมก็เล่นได้นะครับ 7100 เหมือนกัน

Comment

เล่นได้นี่นา

Comment

Window 7 7100 เล่น GTA IV ได้แล้วนะครับ ไม่ต้องการ SP แล้ว ไม่ต้องไปแก้โน้นแก้นี้ ผมลงธรรมดาเลย
                  เซง หาแครก ดีๆไม่ได้เลย ไอ้ 1.0.3.0 เนีย กล้องส้ายอะ ใครมี ขอ หลังไมค์หน่อยครับ

Comment

need carbon ของผมตอนลง7ตอนแรกก็เล่นไม่ได้เหมือนกัน พอคลิกปุ๊ปมันจะมีหน้าต่างบอกว่าขาดไฟล์อะไรซักอย่างนี่แหละ นามสกุล.dll ถ้าอยากเล่นได้ก็หาในgoogleคับ พิม.dll แล้วก็searchหาโหลดมาแตกrarแล้วก็เอาไปไว้ใน ไดรฟ์c-windows-system แค่นี้ก็เล่นได้แล้ว แต่ว่าพอเล่นไปแล้วเครื่องผมเป็นwide screen อ่ะคับ มันไม่เต็มจอไม่ทราบว่ามีคนเป็นเหมือนผมป่าว

Comment

Working...
                    X