ผมอยากได้ mouse กับ จอ LCD ใหม่ครับ รายละเอียดดังนี้

1. mouse อยากได้สำหรับใช้เล่นเกมส์ครับ ทนใช้เม้าส์อันละสองร้อยมานานละ เลยอยากได้อัน

ใหม่ มีสายหรือไม่ก็ได้ แต่ถ้าไม่มีสายก็อยากได้แบบที่แบตใช้ได้นาน ไม่ต้องชาร์จบ่อย

งบไม่เกิน 2000 ครับ แต่ถ้าได้ไม่เกิน1500 จะดีมาก

2. จอ LCD อยากได้ขนาดประมาณ 20-24 นิ้ว สำหรับเล่นเกมส์เป็นเป็นหลัก งานเป็นรอง

55555 ราคาไม่จำกัดครับ เพียงแต่ว่าขอแบบที่คุ้มค่ารับราคานะครับ อยากได้แบบคุ้มค่ามากกว่า

ราคาไม่เกี่ยงถ้าเพื่อน ๆ เห็นว่ามันคุ้มค่า

ต้องรบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ หรือว่าจะให้ลิ้งค์ก็ได้ครับ