Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้า msn ไม่ได้อ่ะครับมันขึ้น Error code 8000401a

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้า msn ไม่ได้อ่ะครับมันขึ้น Error code 8000401a

ตอนที่เป็นเครื่องผมติด genuine มันก็เลยเข้ามไม่ได้

แต่พอลงวินโด้ใหม่กลับเข้าได้ ก็เลยยังไม่สรุปว่าเป็นเพราะ genuine

แต่พอเครื่องผมติด genuine ครั้งที่สอง มันก็เข้าไม่ได้อีกก็เลยคิดว่าเป็นที่ วินโด้ แน่

อยากรู้จริงๆ ครับเป็นเพราะอะไร แล้วเราจะแก้ยังไง

ลองกดที่ Get more Info ครับ
    แล้วมันจะ links ไปยัง วิธีการแก้ไขครับ
    ถ้าอังกิดไม่เก่งก็ google translate ครับ
    ที่ผมตอบคำถามคุณตรงๆไม่ได้เพราะปัญหานี้มันไม่เหมือนกันทุกคนครับ
    บางคนเป็นที่ wireless บางคนเป็นที่ IE offline ครับ

Comment

Working...
    X