Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบอัพเกรดย้ายค่าย 5000 [จากอินเทล สู่ เอเอ็มดี]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบอัพเกรดย้ายค่าย 5000 [จากอินเทล สู่ เอเอ็มดี]

เหตุเพราะว่าผมเบื่ออินเทล [จริงๆแล้ว CPU มันเสีย + เมนบอร์ดมันเปิดติดบ้างไม่ติดบ้าง ต้องเคลียร์ CMOS ตลอด]

อยากกลับไปใช้เอเอ็มดีครับ นี่สเปคผมตอนนี้

CPU : Intel E4500
    Cpu Cooler : Cooler master V8
    M/B : P5K SE
    RAM : OCZ DDR2 2GB bus 800 x2
    VGA : 9800GTX+ gigabytes 1GB

ขอ OC ลากไกลๆ นะครับ แล้วท่านใด OC ได้ ช่วยลองเขียนการตั้งค่า OC ให้ด้วยก้ดีครับ

ป.ล.เอาบอร์ดซัพพอร์ต CF ก็ดีครับ เพราะผมจะย้ายไปเล่น 4770 CF ในอนาคต

บอร์ด คอรสไฟร์ เก็บตังอีกนิดเถอะพี่น้องงง

ห้าพัน ตอนนี้ก็

AMD Atlhon X2 7750be_______________2400

ASUS M3A78 - CM___________________2400

^^"

Comment

Working...
    X