Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซัพพลาย Tagan BZ 600W มีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซัพพลาย Tagan BZ 600W มีปัญหาครับ

อาการคือ พอเวลาเสียบปลั๊กไฟที่ซัพพลายแล้วแต่ยังไม่ได้เปิดสวิทช์มันก็มีเสียงดัง เหมือนกับเสียงสำโพงที่เสียบสายไม่แน่นอ่ะครับ แต่พอสักพักมันก็หายดัง แต่ผมก็ยังสงสัยอยู่ก็เลยลองถามดูครับ ว่ามันเป็นแบบนี้จะมีปัญหาอะไรหรือเปล่า สมควรจะที่ส่งเครมหรือเปล่าครับ หรืออาจเป็นเพราะผมเสียบสายไม่แน่นพอหรือเปล่าครับ(ซื้อมาได้แค่2วันเอง)

ถ้าปลั้คแน่นเสียบแล้วมีเสียง ผมว่าส่งเคลมเปลี่ยนตัวใหม่ดีกว่า ซื้อมา 2 วันเอง

Comment

เสียง จี่ๆๆ เปล่า Tagan เป็นเกือบทุกตัว -*-

Comment

ใช้ครับ เสียง จี่ๆๆ ถ้าเป็นเสียงแบบนี้มันจะเป็นปัญหาหรือเปล่าครับ เพราะวันนี้มาเปิดเครื่องดูอีกทีมัน
        ก็ไม่มีเสียงนั้นแล้ว ครับ

Comment

ของผมยังจี่ -*-"

Comment

Originally posted by sukiyaki View Post
            ใช้ครับ เสียง จี่ๆๆ ถ้าเป็นเสียงแบบนี้มันจะเป็นปัญหาหรือเปล่าครับ เพราะวันนี้มาเปิดเครื่องดูอีกทีมัน
            ก็ไม่มีเสียงนั้นแล้ว ครับ
            ปกติของมันแล้วครับ แต่ของผมไม่เป็น...

Comment

Tagan ของแท้ต้องมีเสียงจี่ อิอิ

Comment

จี่หอย ของTagaN

Comment

ของผมไม่ดังเพราะไม่มีใช้เหมือนชาวบ้านเค้า อิอิ

Comment

เค๊าว่าไม่จี่ไม่ใช่ Tagan ของแท้ อิอิ แต่หลายท่านก็ไม่จี่

ถ้ารำคาญ+กังวลก็เคลมไปเถอะคับ 2 วันเอง เปลี่ยนตัวใหม่เลย 55555++

Comment

ของผมของปลอม ไม่มีเสียงจี่

Comment

แผ่นเหล็กบางๆรูปตัวTกะตัวEที่อัดช้อนกันไปมากับTapของขดลวดหม้อแปลงมันเริ่มจะหลวมซึ่งปกติแล้วมันจะต้องแน่นมากๆ
                        เพราะเขาได้อัดและเคลือบน้ำยาเป็นฉนวนมาด้วย

Comment

น่าจะลองส่งเครมก่อนครับ รอลุ้นตัวใหม่ดีกว่า

Comment

ของแท้ต้อง "gee" ครับ แต่ไม่ดังมากรับได้

Comment

ถ้าไม่ได้เปิดเครื่องแล้ว ดังนี้ต้องเปลี่ยนนะครับ
                              คนละอย่างกับ เปิดเครื่องแล้วดังครับ

Comment

Working...
                              X