Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom 9850 กับ ECS 790 Gx ช่วยฟังธงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phenom 9850 กับ ECS 790 Gx ช่วยฟังธงหน่อยครับ

Phenom 9850 กับ ECS 790 Gx ช่วยฟังธงหน่อยครับน่าสนใจไหมครับ เพราะตัว 9850
    ราคาลดลงมามากแล้ว เหลือ 5พันกลางๆ หรือว่าจะให้เล่น Phenom2 720Beเลย แต่ผมกลัวใช้ ddr2แล้ว มันดึงประสิทธิภาพออกมาไม่เต็มที่อ่าครับ
    เอ่อแล้วมัน...เปิดหัวได้จริงไหม..ขอคนยืนยันด้วยว่าทำได้จริง

*0*

Comment

920 ไปเลยครับ ดีกว่าแน่นอน

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=471030

เปิดหัวต้อง mainboard ที่มี SB750 คับ ส่วนเปิดได้มะได้ แล้วแต่ดวงคับ ไม่ได้ทุกตัว ถ้าไม่ได้ทำงานที่ใช้ cpu ประมวลผลเยอะๆ (CAD , 3D) 720 คุ้มกว่าคับ ถ้านำมาใช้งานทั่วๆ ไป ถ้าอยากเล่น 4 หัวหา 810(รองรับทั้ง DDR2 DDR3) หรือ 920(DDR2) มาเล่นดีกว่าคับ

Comment

ผมต้องหาเงินเพิ่มอีก 2 พัน สินะ.. แต่เพื่อนความคุ้มค่าระยะยาว ต้องอดทน

Comment

720be แรงมากนะครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              720be แรงมากนะครับ
              ไม่ได้คืนแน่ เอิกๆ

Comment

Originally posted by IX View Post
                ไม่ได้คืนแน่ เอิกๆ
                อย่าพูดเป็นลาง อิอิ

Comment

ค้าบ

Comment

สงสัยจะแรงจิงๆท่าวิกรยืนยัน

Comment

นั้นนาสิ อิอิ

Comment

Working...
                      X