Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดถูกๆกับการ์ดจอแรงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดถูกๆกับการ์ดจอแรงๆ

อยากได้การ์ดจอใหม่ใจจะขาด
    แต่บอดผมมันบอดราคาถูก Biostar pam900 m7 fe
    สลอตเป็น pci ex 16 ไม่ทราบว่า 2.0 หรือไม่
    ผมอยากใส่การ์ดจอ GTX260 ไม่ทราบว่าบอดผมมันจะใส่ได้มั้ยคับ
    PSU Icute 750w วัตครับ

ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับคงต้องซื้อใหม่
    แต่ถ้าได้ก็จะใช้อีกยาวๆยืดไปเล่น i7 ตอนราคาสวยงามกว่านี้ ทีเดียวครับ

ใช้ได้อยู่แล้ว...

Comment

แหล่มกรี๊ด

Comment

ใช้ได้ EP31-DS3L ของผมยังนอนกอด GTX280 สบาย อิอิ

Comment

แต่ผมเชคเหลี่ยมมาแล้วเมื่อกี้

ถ้าใส่ gtx260

จะสามารถใส่ sata ได้ช่องเดียว-*- เซง

Comment

เห็นเค้าว่า 16x กะ 16x2.0 ถ้า1gpuแรงต่างกันไม่มากนะ ส่วนเหลี่ยมsata ลองเอาsataหัวLไปเสียบอาจจะพอช่วยได้นะ

Comment

Originally posted by tochzII View Post
              เห็นเค้าว่า 16x กะ 16x2.0 ถ้า1gpuแรงต่างกันไม่มากนะ ส่วนเหลี่ยมsata ลองเอาsataหัวLไปเสียบอาจจะพอช่วยได้นะ
              มันเเทบไม่ต่างกันเลย อะ

Comment

Working...
              X