Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไครมีรูปภาพฉากเด็ดของเกม x-men wolverine เอามโชว์กันหน่อยนะจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไครมีรูปภาพฉากเด็ดของเกม x-men wolverine เอามโชว์กันหน่อยนะจ้า

ส่วนรูปของผมจะเอามาโชว์ที่หลังนะครับจะได้แข่งกันว่าคอมสะเปกเท่านี้ภาพที่ออกมามีความสวยงายแค่ไหนนะครับนุกๆๆครับเห็นเกมนี้มีคนเล่นกันเยอะมาก ถามกันเกือบสิบกว่ากระทู้(ส่วนที่ทันลงไว้ต้องมีภาพเด้ดๆที่สวยที่สุดสำหรับที่ทันคิด และต้องมีสะเปกเครื่องคอมด้วยนะจ้า) ขอบคุณที่ร่วมสนุกครับ

รูปตัวอย่างครับ

CPU E2180
    m/B P5Q
    RAM 4G มองเห็น 3.25G
    HD2600XT 256M 128BIT
    Last edited by amop; 13 May 2009, 13:12:00.

-_-

Comment

-v-

Comment

อ้ะ ภาพลูกไก่(น่าจะเป็นลูกหมา)ในกำมือ

[IMG][/IMG]
        หลุดมาละ

ตัดมือซะ
        Last edited by kiat999; 14 May 2009, 13:51:08.

Comment

ตอนนี้ยังไม่ถึงครับติดไอ้ ฮ. 3ลำอะครับ

Comment

Rap โย่ๆๆๆ เอ้า หมุนๆๆ
            Attached Files

Comment

เอาบ้างๆๆ 5555+

ไม่รู้จะเด็ดไง แต่ งง งง กับมัน -*-

อยากรู้ว่ามานจะล้อเลียนใครอีก เพื่อนๆเจอฉากแปลกๆ เด็ดๆ ช่วยส่งมาทีครับ อยากรู้ ^^

Comment

เอ้า มีเยอะกัน

โชว์มั่ง

หุหุ

หุหุหุ

Comment

มีไครปลดล็อคตัวสุดท้ายมาได้ยังครับผมพึ่งปลดได้มา2ตัวเอง

Comment

Originally posted by amop View Post
                    มีไครปลดล็อคตัวสุดท้ายมาได้ยังครับผมพึ่งปลดได้มา2ตัวเอง
                    ตัวสุดท้ายผมยังไม่ได้เหมือนกันครับสู้ยากอ่ะ

Comment

Working...
                    X