Announcement

Collapse
No announcement yet.

ENGTX285+ กับ Geforce 9800gt+(2ตัว)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอ่า ผมพึ่งรู้นะเนี่ยว่า SLI เวลาเล่นเกมส์จะเหลือตัวเดียว แต่ผมอ่านเจอว่า มันจะทำให้ FSB เยอะขึ้น แล้วมันจะทำให้เกิดเฟรมที่เยอะขึ้นด้วย
    อันนี้ผมเข้าถูกหรือป่าวคับ

คือผมมีงบไม่เกิน 12000 ตัวไหนมันถึงจะคุ้มดีล่ะคับ คือผมจะเอาไว้เล่นเกมส์พวก Asassin's Ceed/End of war/Grid/Miror Eged/ แล้วปรับให้สูงหมดหน่ะคับ

แล้วตัวไหนดี ที่ผมจะได้ตามความต้องการในราคา ไม่เกิน 12000 ทาง Intel นะ รึบอก Amd มาก้ได้ จะเอาไว้ศึกษา

Comment

275 แจ่มสุดแระ
      ไม่ก็ 4890 รอตัว non ref

Comment

มีอีก ม๊ะคับ ขอราคาด้วย

ขอบคุณคับ

Comment

XFX GTX 275 10200
          GALAXY GTX 275 OC 9450
          ASUS GTX 275 10300

Comment

เอ่อ ขออีกทีนะ เล่น cycsis ได้ป่ะคับ เผื่ออยากเล่น อิอิ

Comment

ปรับสุดสบายๆเลยครับ

Comment

Working...
              X