Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเคลมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเคลมหน่อยครับ

พอดีผมจะเอาบอร์ดไปเคลมอะครับ บอร์ดประกันของ com7 บอร์ด DS3 ครับ ไม่ทราบว่า com7 นี่เค้าเปลี่ยนตัวใหม่ให้เลยหรือว่ารอเคลม หรือว่าอื่นๆครับ แล้วที่พันทิพย์มีศูนย์ com7 มั้ยครับ ถ้ามีมันอยู่ตรงไหนครับ แล้ว com7 นี่คุยยากมั้ยครับ

com7 ถ้ามีของก็จะเปลี่ยนให้ ย้ำ ถ้ามีของนะครับ ส่วนมากจะเป็นงี้ พวก com7 Dcom scanner (scanner ผมไปเคลม Gigabyte 7300gt กับบอร์ด giga 478 รุ่นชิบ 865 นี่แหละ มีของพอดีเลยได้เลยครับ)

ส่วนศูนย์เคลม com7 ที่พันธ์ทิพย์น่าจะมีลองเดิน ๆ ดู ชั้น 3-4 มั้ง จำไม่ได้ ตรงส่วนหน้า ๆ ถามร้านในเครือแถวนั้นได้ครับ

Comment

ขอบคุณครับท่าน

Comment

ของผมรอเมนบอร์ดอยู่เดือนนึงกับสิบวัน เพิ่งจะได้วันนี้
        ถามทาง service center ก็บอกว่าส่งของใหม่มาให้
        (ไม่แน่ใจว่าของซ่อมมาทำความสะอาดหรือของใหม่ เพราะส่องยังไงก็ไร้สนิมไร้ฝุ่น กริ๊กๆเลย)

Comment

ศูนย์ com7 ย้ายไปยู่ชั้น 5 แล้วครับ
          อยู่แถวๆศูนย์ Dcom แถวที่จอดรถนะครับ
          ชั้นเดียวกะ IT City

Comment

Originally posted by monkomoro45 View Post
            ศูนย์ com7 ย้ายไปยู่ชั้น 5 แล้วครับ
            อยู่แถวๆศูนย์ Dcom แถวที่จอดรถนะครับ
            ชั้นเดียวกะ IT City
            ตามนั้น

Comment

Working...
            X