Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบประมาณ 1500 พอซื้อเครื่อง All in One ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบประมาณ 1500 พอซื้อเครื่อง All in One ไหมครับ

มี2คำถามครับ
    1.คือ ณ ตอนนี้ มีงบอยู่เพียงเท่านี้ น่ะครับ
    ช่วยแนะนำ All in One ยี่ห้อไหนก็ได้ ให้ทีนะครับ

2.ถ้าเราจะสแกนรูปลงคอม จำเป็นต้องมีโปรแกรมอะไรโดยเฉพาะของมันไหมอ่ะครับ แบบว่า เวลาสแกนภาพมาแล้วต้องใช้กับโปรแกรมเนี้ย อะไรแบบนี้น่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับ _/|\_

คงไม่มีครับ

ลองดูเป็นคอมมือ2ไหมครับ สเป็คคร่าวๆกับราคาจะประมาณนี้ ต้องลองไปเดินหาในพันทิพดูครับ หรือไม่ก็ไปซื้อที่แอดไวเลยก็ได้

http://221.128.124.219/%7Eadvice/pri...t.php3?gr=Note

Comment

เล็กมาร์คครับ ลองดู

Comment

เล็กมาร์ค...พูดถึงพริ้นเตอร์กันหรือครับ...หน้าแตกเลยอ่ะ....5555

ขอโทดด้วยครับ
        Last edited by ARES; 1 Apr 2007, 22:01:37.

Comment

Originally posted by fj View Post
          เล็กมาร์คครับ ลองดู
          ขอลายเซ็นคุณอะ

Comment

Working...
          X