Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้ตั้งห้องไหน รบกวนถามถึงโปรแกรมเซค D/B ของจอ LCD TV ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้ตั้งห้องไหน รบกวนถามถึงโปรแกรมเซค D/B ของจอ LCD TV ด้วยครับ

ผมอยากได้โปรแกรมหรือที่ใช้เซคจุด เดต ไบ ของจอ LCD TV นะครับ พอดีจะไปชื้อ เลยตั้งใจจะใส่แผ่นไปเซคที่ร้านเลย (ชื้อจำนวนมาก) ท่านใดพอมี ช่วยส่งลิ้งให้ผมโลดก็ได้ครับ จะขอบพระคุณมากเลย

น่าจะได้นะ

เคยเอามาจากเซลล์ของ it city ครับ
    Attached Files

Comment

อยากได้เป็นวิีดีโอที่ไรท์ใส่แผ่นนำไปเปิดเลยนะครับ ที่ท่านให้มามันใช่หรือป่าวครับ

Comment

มันเป็น exe ครับ
        ใช้ต่อผ่าน คอมออก มาที่ TV เอาครับ

ถ้าเป็นแผ่นเลย ผมว่ายากนิดนึงเพราะ รายละเอียดของ source มันจะไม่ได้ครับ
        ถ้าเป็น DVD มันจะเหลี่ยมหน่อย มองแล้วตาลาย

Comment

หรอครับ ยังไงก็ขอบคุณมาก ๆเลยครับ

Comment

Working...
          X