Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงก่ะ T0T ก่ะ TT and T โคตรรร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงก่ะ T0T ก่ะ TT and T โคตรรร

แบบว่าผมใช้ ททท รู้สึกว่าจะเข้าหน้าเพจช้าแปลกๆ 3แม็กครับ มันเหมือก่ะเน็ต 1 แม็ก แต่พอเทสสปีด ได้ 2.66 ครับ ก็เร็วปกตินิหว่า ผลการเทสไม่เคยได้ตํ่ากว่า 2.50 เลยครับ โหลดบิท ก็ 350 ตลอด

ส่วนของเพื่อนผม ทอท 2 แม็กครับ เข้าหน้าเพจเร็วโคตร คลิกปุ๊บ มาป็าบบบบ

ผมเลยงงว่าของผมเร็วกว่าสปีดก็ไม่ตกไมเวลาเข้าเว็บรู้สึกมันหน่วงๆอ่ะส่วนของเพื่อนผม มาโล้ดดดดด มาโล้ดดดดด

เป็นจั่งใดช่วยบอกที????

กำ การเข้าเว็บวัดอะไรไม่ได้มากหรอก เป็นความรู้สึกคับ

บางทีเพื่อนอาจจะใช้โปรที่ความไวสูงๆก็ได้นะ

ลองเข้าไปวัดความเร็วตรงๆดีกว่าคับ www.adslthailand.com

Comment

อย่าเพิ่งโทษ net ครับ สแกนไวรัสดูสปายแวร์ในเครื่องตัวเองสะก่อน
      Last edited by sacoolza; 17 May 2009, 01:20:55.

Comment

เป็นที่โปรแกรมหรือไม่ก็เครื่องคุณไม่ค่อยแรง ถ้าใช้ IE อยู่ก็ลองเปลี่ยนไปใช้ตัวอื่นดูเช่น Firefox Opera Safari

Comment

ผมก็เป็นงับ ของผม TOT ง่ะ เปิดเวปช้ามาก ทั้ง IE Google Chrome ดาวโหลดไฟล์ความเร็วปกติ

Comment

core 2 e7200
            ram 1 g
            mb p5kc
            gf 9600 gt

คับ

วัดม่ะกี้ได้
            2.57
            42
            ง่ะคับ

Comment

เพื่อนผมไม่เก่งคอม ie เพียวๆ หมาไฟมันยังไม่รู้จักเลยคับ T-T

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                ผมก็เป็นงับ ของผม TOT ง่ะ เปิดเวปช้ามาก ทั้ง IE Google Chrome ดาวโหลดไฟล์ความเร็วปกติ
                ท่านก็เป็นใช่ม่ะครับ

ท่านเทพช่วยเราด้วยยยยย

ฮือๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

แอบรู้สึกเหมือนกันนะบางที

เพราะใช้บัดดี้มาก่อนเปิดเร็วปุ๊ป

แต่มาใช้แมกเนตแล้วแอบหน่วงนิดหนึ่งทั้งทีความเร็วมากกว่า

มันแค่หน่วง ๆ ตอนแรกอ่ะพอโหลดไรปุป ก็เร็วแหล่ะ

หรืออาจเป็นกับปิงก็ได้มั้ง

Comment

คุณก็เปลี่ยนไปใช้ข่ายอื่นๆๆเลยซิจะได้เข้าใจอะไรง่ายๆๆขึ้น

ผมยาจกครับ pentium m
                    ram 256
                    maxnet 4 m
                    ไม่รู้สึกอะไรเลยว่าช้า
                    เพราะผมเคยใช้ 2m มาทุกค่ายแล้ว
                    สรุปเชค คอมคุณว่าป้องกันอะไรมากเกินไปปล่าว
                    ที่นี่มีแต่เพื่อนๆๆกันไม่มีใครเป็นเทพหรอกครับ

Comment

Originally posted by nai24 View Post
                      คุณก็เปลี่ยนไปใช้ข่ายอื่นๆๆเลยซิจะได้เข้าใจอะไรง่ายๆๆขึ้น

ผมยาจกครับ pentium m
                      ram 256
                      maxnet 4 m
                      ไม่รู้สึกอะไรเลยว่าช้า
                      เพราะผมเคยใช้ 2m มาทุกค่ายแล้ว
                      สรุปเชค คอมคุณว่าป้องกันอะไรมากเกินไปปล่าว
                      ที่นี่มีแต่เพื่อนๆๆกันไม่มีใครเป็นเทพหรอกครับ
                      ผมว่าท่านเข้าใจอะไรผิดรึปล่าวครับ ผมเข้ามาหาข้อมูล มิได้มาโอ้อวดแต่อย่างไดครับ
                      คอมท่านอื่นเร็วกว่าผมเยอะก็มี และที่ผมบอกสเป็คคอมของผม เพราะท่าน SEnzoP ได้ถามเป็นในๆว่าคอมผมสเป็คอะไร((ผมเข้าใจแบบนั้น)) ผมก็เลยบอกไปครับ หากผมใช้วาจาไปกวนอะไรของท่านผมก็ขออภัยด้วยนะครับ

Comment

Some ISP Used proxy with them customer for decrease total bandwitdh.Such ISP with I working for.

Sorry in english I using mobile.

Comment

Originally posted by X-MEN-GUY View Post
                          Some ISP Used proxy with them customer for decrease total bandwitdh.Such ISP with I working for.

Sorry in english I using mobile.
                          ขอบคุณท่านมากเลยนะครับ ขนาดใช้มือถือยังอุตส่าบอกผมอีกยังไงเดี่ยวผมจะลองแปลดูนะครับ
                          ((บางคำผมต้องเปิดดิก)) นํ้าใจงามจริงๆ^^

Comment

โหลดบิตอยู่ป่าวเลยช้า

Comment

ไม่ได้โหลดครับ

Comment

Working...
                              X