Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชม.นี้ 4770 มือ1 กับ 8800GT/9800GT มือ2 อะไรน่าเล่นกว่าครับ ราคาพอๆกันเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชม.นี้ 4770 มือ1 กับ 8800GT/9800GT มือ2 อะไรน่าเล่นกว่าครับ ราคาพอๆกันเลย

มีแต่คนหา 4770 กัน เลยอยากรู้ว่าถ้าหันมาคว้า G92 มือ2 นี่คุ้มมั๊ยครับ

อยากเล่น 4770 เหมือนกัน แต่ไม่มีของ เลยอยากรู้ว่า เจ้า G92 นี่ยังพอมีความขลังอยู่รึเปล่าครับ

การเล่นเกมนี่ต่างกันมากมั๊ยครับ อยากรู้จริงๆ แบบไม่อิงผลเทส อ่ะครับ ใครมีประสพการณ์จริง วานบอกต่อ เล่าสู่กันฟังหน่อยนะครับ

มารอดู

Comment

มันอยู่ที่ว่าเจอ 9800GT ราคางามแค่ไหน ผมเป็นคนนึงที่จะซื้อ 4770 แล้วไม่มีของครับ

ตอนนี้ไปได้ 9800GT ที่ Thai2hand ในราคา 3000 บาทเลยซื้อครับไม่อยากรอ

ซึ่งถ้าเราไม่สนใจผลเทส 9800GT มันก็ตอบสนองการเล่นเกมส์ ได้ไม่เลวทีเดียว

Comment

ผมว่าไม่ต่างเท่าไรอ่ะมั้ง แร้วใจลึกๆแร้วผมมะเชื่อว่า 4770 มันจะแรงกว่าด้วยอ่าสิ อิอิ
        อยากลองเอามาวัดเฟรมเรตดูเหมือนกานอ่า ใครสอยมาแล้นกะเอา ผลการเล่นเกมจากยูสเซอร์จิงๆ
        มาลงหน่อยละกันคร๊าบ มะค่อยเชื่อผลตามเวบเลยอ่ะ

ผมว่า 88/98 คุ้มมะคุ้ม เทียบค่ายตัวเองดีก่าครับ อิอิ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=454951

(4770 ปั่นคะแนนไม่เก่งเท่าไรนะครับสำหรับคนรักการเบนมาค อิอิ )
        ใส่กะ i7965 @ 3.6 ทามได้แค่เนี๊ย
        อ้างอิง >> http://overclockzone.com/zolkorn/yea...770/index3.htm

Comment

HD4770

Comment

Originally posted by amcrew View Post
            ผมว่าไม่ต่างเท่าไรอ่ะมั้ง แร้วใจลึกๆแร้วผมมะเชื่อว่า 4770 มันจะแรงกว่าด้วยอ่าสิ อิอิ
            อยากลองเอามาวัดเฟรมเรตดูเหมือนกานอ่า ใครสอยมาแล้นกะเอา ผลการเล่นเกมจากยูสเซอร์จิงๆ
            มาลงหน่อยละกันคร๊าบ มะค่อยเชื่อผลตามเวบเลยอ่ะ

ผมว่า 88/98 คุ้มมะคุ้ม เทียบค่ายตัวเองดีก่าครับ อิอิ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=454951

(4770 ปั่นคะแนนไม่เก่งเท่าไรนะครับสำหรับคนรักการเบนมาค อิอิ )
            ใส่กะ i7965 @ 3.6 ทามได้แค่เนี๊ย
            อ้างอิง >> http://overclockzone.com/zolkorn/yea...770/index3.htm
            ผลคะแนนที่เห็นนั่นยังไม่ OC เลยครับ ยังชนะ 9800GT ขาดลอย
            ลอง OC เบสิคๆไปที่ 800/1000 คะแนนก็พุ่งแตะหลักหมื่นแล้วครับ

ผมนี่แหละคับเคยใช้เองกับมือ บอกได้เลยว่าเก็บ 8800GT 9800GT ลงหลุมไปได้เลยครับ

ถ้าของมันไม่ดีจริงในห้อง it market คงไม่เทขายการ์ดเก่าตัวเองกันเป็นสิบๆทู้ในเวลาไม่ถึงเดือนหรอกมั้งคับ

ถ้าไม่เคยลอง ไม่เคยเล่นก็คงไม่เคยรู้หรอกคับ แต่สำหรับผมที่ตอนนี้มีทั้ง HD4770 และ 8800GTX บอกได้เลยว่า 8800GTX ยังสู้ไม่ได้เลยครับ ทั้งผลเทส และผล fps จากการทดสอบจริงในเกม

Comment

รอ สอย 4770 ซิงสวย

Comment

Originally posted by buncha View Post
                รอ สอย 4770 ซิงสวย
                การ์ดจอนะไม่ใช่มะม่วง

Comment

Originally posted by ballvbol99 View Post
                  การ์ดจอนะไม่ใช่มะม่วง

Comment

แสดงว่า 4770 คุ้มค่า คุ้มราคา อย่างรุนแรง

ที่เหลือ รอดูประกัน ว่างามหน้าแค่ไหน

ถ้าชั่วโมงนี้ผมจะสอย ก็คงเอา 4770 แหละครับ

ผลการค้นหาจาก google แสดงให้เห็นว่า 4770 ขวัญใจคนจนจริงๆ

Comment

Originally posted by Inspiral View Post
                      ผลคะแนนที่เห็นนั่นยังไม่ OC เลยครับ ยังชนะ 9800GT ขาดลอย
                      ลอง OC เบสิคๆไปที่ 800/1000 คะแนนก็พุ่งแตะหลักหมื่นแล้วครับ

ผมนี่แหละคับเคยใช้เองกับมือ บอกได้เลยว่าเก็บ 8800GT 9800GT ลงหลุมไปได้เลยครับ

ถ้าของมันไม่ดีจริงในห้อง it market คงไม่เทขายการ์ดเก่าตัวเองกันเป็นสิบๆทู้ในเวลาไม่ถึงเดือนหรอกมั้งคับ

ถ้าไม่เคยลอง ไม่เคยเล่นก็คงไม่เคยรู้หรอกคับ แต่สำหรับผมที่ตอนนี้มีทั้ง HD4770 และ 8800GTX บอกได้เลยว่า 8800GTX ยังสู้ไม่ได้เลยครับ ทั้งผลเทส และผล fps จากการทดสอบจริงในเกม
                      กะมะเคยใช้งายคร๊าบถึงได้บอกว่าอยากลองเหมือนกาน ขอบคุณสำหรับข้อมูลค๊าบ
                      ถ้าลากแร้วมาเปงหมื่นงี้ gts250 4830 4850 กะตายหมดสิ วู้ว แหล่มๆ
                      เด๋วเพื่อนจะซื้อใหม่จาจัดให้มัน จะได้เอามาลองซะหน่อย อิอิ

Comment

เมื่อวานเห็นที่ goalcomp มีนิครับ ของพลังสีมั๊ง หรือว่าร้านหลัง busitek ก็มีนะ 3990 แพงมาก ของ HIS มั๊งครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                          HD4770
                          ตามไป

Comment

จากความรู้สึกที่ใช้ มันไม่ต่างกัน ทั้ง 8800 และ 4770 แล้วแต่ความรู้สึกมั้งอิอิ

Comment

Originally posted by tohmtohm View Post
                              จากความรู้สึกที่ใช้ มันไม่ต่างกัน ทั้ง 8800 และ 4770 แล้วแต่ความรู้สึกมั้งอิอิ
                              อัดโชว์หน่อยคร๊าบ อิอิ

Comment

Working...
                              X