สวัสดีครับ ขออนุญาตแนะนำเวบบอร์ดเปิดใหม่ครับ www.aircardtip.com ชุมชนใหม่สำหรับ ผู้ใช้งาน Aircard โดยเฉพาะ แหล่งรวมข้อมูลเทคนิค การใช้งาน การเลือกซื้อ review aircard รุ่นยอดนิยมเพื่อเป็นข้อมูล
และให้ความรู้อื่นๆที่กับ อินเตอร์เน็ตไร้สาย 3G หากท่านสนใจและใช้แอร์การ์ดอยู่ก็แวะเข้ามาทักทายกันได้นะครับ
เชิญทุกท่านครับที่มีแอร์การ์ดในระบบ GSM ไม่ว่าจะเป็น Sierra /Option / Novatel /Sony Ericsson/Huawei /ฯลฯ เข้ามาแลกเปลี่ยนข้อมูลกันครับ

ขอบคุณครับ
www.aircardtip.com

จากคุณ : aircardtip