Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง PSU >>> icute กับ TT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าดูจริงๆที่ค่าในนี้มากกว่าสำหรับผม

จาก2รูปนี้น่าจะทำให้ท่านเลือกได้

Comment

พูดง่ายๆเลยไหมครับ

ดีทั้ง2ยี่ห้้อ ถ้ามองในแง่คุณภาพ สมราคา

Comment

Originally posted by -DoMyoJi- View Post
        พูดง่ายๆเลยไหมครับ

ดีทั้ง2ยี่ห้้อ ถ้ามองในแง่คุณภาพ สมราคา

ราคาคู่คุณภาพ ของมันแน่อยู่แล้ว
        รถเมล์ รถมอไซ รถแท็กซี่
        ถึงที่เหมือนกัน แต่ราคาไหมมันต่างราวขั้วโลกกับทะเลทรายไม่สบายคนละแบบ
        พยายามโยง เนอะ
        เลือกสบายกระเป๋า หรือสบายใจ
        Last edited by yooyuti; 15 May 2009, 01:22:01.

Comment

ซื้ออะไรก็ได้ที่ไม่ใช้วัตต์ละบาท

Comment

เป็นผมซื้อ Icute

Comment

เหมือนบอร์ด asrock กับ asus ราคาเท่ากัน แต่ asrock ได้ชิบที่ดีกว่า แต่วัสดุที่ใช้มันต่างกัน ความคงทน สวยงาม ความนิ่ง

Comment

Working...
              X