Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด ASUS M2N-E ดีไหมงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด ASUS M2N-E ดีไหมงับ

บอร์ด ASUS M2N-E ดีไหมงับ
    ว่าจะใช้กับ X2 4200 okไหมงับ

ถ้าจะเอามา OC ผมว่ามันไม่ค่อยเวิร์คอ่ะ ปรับไฟแรมได้น้อยมากๆ 1.9v เองมั้ง แต่ถ้าไม่ OC ก็โอเคอ่ะครับ ถูกดี

Comment

ดี ครับ แต่กลัวจะหาซื้อไม่ได้

Comment

ก็ลองถามกลับกันดูครับ งบ 3600 มีอะไรดีกว่านี้ไหม ก็น่าจะได้คำตอบที่ลงตัว

Comment

แง่วใครบอก oc ไม่ดี คนในเว็บนี้เอา m2n-e กันนับไม่ถ้วนแล้วครับ

ได้เยอะๆกันทั้งน้าน ไฟแรมไม่พอก็ทดเอาครับ แต่ cpu ไปยาวแน่นอน

Comment

รอคนใช้จริงมาฟันธงอยู่พอดี....เห็นแรงๆกันเยอะกับบอดตัวนี้แต่ไม่ได้ใช้อยู่ไม่กล้าพูด...อิอิ

Comment

วงเงิน3600ตัวนี้คุ้มค่าน่าใช้คับ อย่าไปสับสนกับตัว M2N-E SLIที่ถูกกว่าคับชิบเซตตัวนั้นลองลงมา
              มือ1อาทิตย์ก่อนเพื่อนผมยังซื้อที่ คอมพ์ แอนด์ มอ หลังbusitek อยู่เลยคับ ได้วอยซ์ของเดือน4ด้วย ร้านบอกยังสั่งเรื่อยๆคับ

Comment

เห็นมีอยู่ที่เซียร์ ชั้นสองร้านข้างๆไฮเบส

แต่ผมไม่ได้ซื้อฮะ ดันไปเอา DFI มาเพราะความชอบส่วนตัว

Comment

นี่แหละครับ พิมพ์นิยมเลยครับ

Comment

มันกลายเป็น Rare item ซะแล้วสำหรับบอร์ดตัวนี้

Comment

เหอะๆ หายากซะแระ บอร์ดตัวนี้

Comment

Comfirm บอร์ดนี้ครับ ใช่ไหม เป้ 55+

Comment

Originally posted by itoe102 View Post
                          ถ้าจะเอามา OC ผมว่ามันไม่ค่อยเวิร์คอ่ะ ปรับไฟแรมได้น้อยมากๆ 1.9v เองมั้ง แต่ถ้าไม่ OC ก็โอเคอ่ะครับ ถูกดี
                          ไม่น่าใช่คับ

Comment

Originally posted by หมี่จู๋ View Post
                            เห็นมีอยู่ที่เซียร์ ชั้นสองร้านข้างๆไฮเบส

แต่ผมไม่ได้ซื้อฮะ ดันไปเอา DFI มาเพราะความชอบส่วนตัว
                            เหอๆ ท่านหมี่จู๋ เหมือนผมเลยDFI งืม เด๋วจะลองไปดูครับ M2N-E ร้านข้างๆไฮเบสที่เซียร์

Comment

Originally posted by Naruse View Post
                              มันกลายเป็น Rare item ซะแล้วสำหรับบอร์ดตัวนี้
                              ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกก แต่ก็จะหา RARE ตัวนี้มาให้ได้ครับ 555+

Comment

Working...
                              X