Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า s57 ไปถึงไหนแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า s57 ไปถึงไหนแล้วครับ

คือ ว่า เห็นคนที่ ซื่อ s57 รอบ 2 แล้ว มีปัญหา ที่ ชาร์จไฟไม่เข้า เป็นอย่างไร บ้าง คือว่า ผมสนใจ จะซื่อ นะครับ รอดูสถานการร์มาเดือนกว่าแล้ว แต่อยากได้ อยากให้แน่นำหน่อยครับ

ได้ข่าวว่ามี ไป turn จาก เครื่อง lot 8 cell กับ 6 cell แล้วนะัคับ

ปัญหาส่วนใหญ่ คงมากจาก batt 8 cell ที่เกินปกติมัน

รุ่น LM-02 เป็น 6 cell เริ่ิมมีคนใช้กันแล้ว ปัญหายังต้องรอดูอีกนิด

รีบใช้ซื้อ อันอื่นไปก่อนเลยคับ

Comment

ล้อต m02 แก้ไขปัญหาตกหล่นนิดหน่อยในlm01 ไปหมดแล้วครับผม

ไงติดตามข่าวเบนคิวได้ในคลับเบนคิวตามลายเซ็นผม

Comment

เห้นว่ามีปัญหากะแบต 8เซล ที่ชาทไม่เข้า ต้องใช้ 6เซล แทน

ไปตามอ่านดู

www.****************

Comment

Originally posted by mr_tony View Post
          เห้นว่ามีปัญหากะแบต 8เซล ที่ชาทไม่เข้า ต้องใช้ 6เซล แทน

ไปตามอ่านดู

www.****************

เป็นบางเครื่องนะท่านในล็อตแรก

ล็อต2 แก้ไปหมดแล้วไงลองไปหาข้อมูลดู

Comment

ผมโทรไปที่ 0 มาน่ะครับ เค้าบอกว่าล๊อต นี้เข้า สัปดาห์หน้าผมเป็นคนนึงที่ตามมานานมากรอเครื่องมานานมาก

ที่สงสัยคือ s57 ล๊อตนี้ได้แบต 6 แซว น่ะครับ พนักงานบอกมาแบบนี้ ผมก็รอดูเพราะว่า อีกไม่ถึงเดือนต้องใช้

โน๊ตบุคอย่างมาก อยากได้แรงๆๆไว้อ่ะครับสวยพอใช้ได้พอ ยังไงมีข่าวแจ้งกันด้วยน่ะครับ รอมานานมากแล้ว

จนอยากได้ เลอโนโว แทนล่ะ

Comment

Originally posted by ooioo View Post
              ผมโทรไปที่ 0 มาน่ะครับ เค้าบอกว่าล๊อต นี้เข้า สัปดาห์หน้าผมเป็นคนนึงที่ตามมานานมากรอเครื่องมานานมาก

ที่สงสัยคือ s57 ล๊อตนี้ได้แบต 6 แซว น่ะครับ พนักงานบอกมาแบบนี้ ผมก็รอดูเพราะว่า อีกไม่ถึงเดือนต้องใช้

โน๊ตบุคอย่างมาก อยากได้แรงๆๆไว้อ่ะครับสวยพอใช้ได้พอ ยังไงมีข่าวแจ้งกันด้วยน่ะครับ รอมานานมากแล้ว

จนอยากได้ เลอโนโว แทนล่ะ

ไปตามข่าวในคลับเบนคิวตามลายเซ็นเลย

Comment

Working...
              X