Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ10000 อยากได้การ์ดจอซักตัวช่วยแนะนำทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ10000 อยากได้การ์ดจอซักตัวช่วยแนะนำทีคับ

คือว่ามีงบอยู่10000
    การ์ดจอตัวเก่า เปน nVidia geforce 5200 128

คือใน10000จะแยกไปซื้อฮาร์ดดิสด้วยนะ

ช่วยแนะนำหน่อย.

ขอบคุนคับ.

AGP ป่าว กำ

Comment

AGP ชัวร์ ยังไงก็ลองบอกสเป็คเครื่องที่ใช้อยู่หน่อยนะครับ^^

Comment

1 หมื่นนี่ผมว่ายกเครื่องใหม่ดีกว่านะครับใช้ vga ออนอบอร์ดเดียวนี้แรงกว่าการ์ดแยกของเมื่อก่อนอีก

Comment

แล้วจะเอาฮาร์ดดิสขนาดเท่าไหร่ครับ

Comment

เมนบอร์ด asus P4B533
            การ์ดจอ จีฟอส5200 128เมก
            แรม 1กิ๊ก 333
            อินเทลเพนเที่ยม4 2.0g คับ

ขอบคุนล่วงหน่า

Comment

ได้ซื้อใหม่ทั้งชุดเลย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ได้ซื้อใหม่ทั้งชุดเลย
                +1 ซื้อใหม่ทั้งชุดเลยครับ

Comment

+1 ซื้อใหม่ด้วยครับ งบ10000 นี้แรงกว่าเห็นๆเลย

Comment

งั้นช่วยแนะนำหน่อยคับ

แรมสัก2กิ๊ก
                    ฮาร์ดดิสตัวเดียว ไหย่ๆ
                    แบบนี้จะได้เปนแบบไหน

Comment

บอร์ด ASUS P5QL-EM HDMI 3.450 (ตัวนี้มีออนบอร์ด intel GMA X4500 แรงเหมือนกันครับ มีพอร์ท HDMI )
                      RAM DDR2-800 1BG X2 1.180
                      HDD WD Caviar 500 GB 2.150
                      PSU Tsunami Extreme 500 W 1.650

Comment

เก้าพันกว่าครับ
                        Last edited by กำจร; 15 May 2009, 20:56:49.

Comment

เปลี่ยนบอร์ดเป้นสองPCI เพิ่มไฟหน่อย ๆ สอย4770สองตัว มานั่งชม ไม่ก็เล่น4890 ไปเลยท่าน (พูดไปพูดมาเกินงบซะแระ) >,<

Comment

บวกลบได้นิดๆหน่อยๆแหล่ะคับ
                            ก้อยากได้อะไรดีๆมาประดับบ้างแหล่ะ

Comment

Working...
                            X