Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบทีครับ

คือผมอยากถามว่า vpu recovery คืออะไรหรอคับ

พอดีเล่นเกมส์แล้วอยู่ดีๆมันมีข้อความขึ้นมา

หนะคับแล้วมันเป็นผลเสียต่อาร์ดจอไหมครับ

มีวิธีแก้ไขยังไงคับแต่มันมีขึ้นมาเตือนคับแล้วปิดไปก็

เล่นได้ปกติครับ ตอนไม่ oc ไม่เป็นนะครับ การ์ดรุ่น

HD4830 512MB catalyt 9.4 รบกวนช่วยด่วยนะคับ
    Last edited by james_en_kku; 15 May 2009, 06:16:50.

น่าจะเป็นที่ OC แล้วมันไม่เสถียร หรือมันร้อนก็เป็นได้ มันเลยเตือน

มะก่อนผมก็ใช้ 3850 ไปOC มันก็เป็นอย่างนี้แหละครับ พอเลิก OC

ไม่มีปัญหาครับ

รอ ท่านด้านล่างอีกก็ได้ครับ เพื่อกความชัวร์

Comment

Working...
    X