Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบ่นหน่อยครับ คนที่จะถามเกี่ยวกับ4770 เข้ามานิดนุง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบ่นหน่อยครับ คนที่จะถามเกี่ยวกับ4770 เข้ามานิดนุง

กระทู้ตั้งซ้ำกันตั้งเยอะ 4770 กับHD,GF อันไหนแรงกว่าครับ อันไหนน่าเล่นกว่าครับ ซื้ออันไหนดีครับ
    ใช้ความชอบของตัวเอง แล้วเข้ามาอ่านกระทู้ของเว็บที่เขาตั้งไว้ให้ดู เข้าไปดูซะมั่งก่อนจะถาม คลิกเลย

ATI Radeon HD4770 Tests ทดสอบเต็มรูปแบบ หาตัวจับไม่ได้แล้วในราคานี้

รายละเอียดรอบโลกแบบอ่านแล้วไม่ต้องถามเลย

เอาน่าท่าน เป็นสีสัน เด๋วสักพักก้อเงียบ

อย่าเครียดๆๆ

Comment

Working...
    X