Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้ ถ้าเป็นท่านจะทำอย่างไรกับ มัน เอาแบบแรงๆ เลยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้ ถ้าเป็นท่านจะทำอย่างไรกับ มัน เอาแบบแรงๆ เลยนะครับ

สเปคนี้ ถ้าเป็นท่านจะทำอย่างไรกับ มัน เอาแบบแรงๆ เลยนะครับ
    MB-- M2N32 SLI DELUXE WIFI
    CPU-- AMD X2 3800+ 2.0GB
    VGA-- GALAXY 7900GS Premium 256bit 256 GDDR3
    RAM-- KINGTON 5300/667 1GB*2 แรมบ้านๆน่ะ...อิอิ
    HDD-- WD 250 GB Buffer 16MB มีตัวเดียวอ่ะ...ควรซื้ออีกตัวมั้ยเนี่ย..

ผมเพิ่งซื้อมา ไปทราบว่าควรเริ่มยังไง
    เอาแบบละเอียดยิ่งดีนะครับ..ผมมะค่อยเชี่ยวซะเท่าไร

รบกวนด้วยนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

clock โลด

Comment

OCแล้วนั่งดูความแรงของมัน

Comment

อยากแรงก็ต้อง OC ลองหาข้อมูลในเว็บนี้แล้วเว็บอื่นๆ นะครับ ผมก็มือใหม่ลองผิดลองถูกอยู่ ขำๆ ครับ

Comment

อยาก OC เหมือนกัน แต่ จะเริ่มยังไงดีครับ

Comment

เรื่องมันยาวแฮะ
            ถ้ามีเงินเหลือแหล่ก็หา HDD มาต่อ Raid 0 อีกตัว
            แล้วก็ไม่ต้องพูดพร่ำทำเพลง ลาก bus ไปซะจนกว่ามันจะตายไปข้าง
            จากนั้น....ไม่รู้สิ

Comment

ที่ ลิงค์ ให้ดูมั้ยครับ ว่า วิธีการ OC สำหรับ มือไหม่อ่ะครับ ยังมะรุ้จะเริ่มยังไงดีครับ
              ---
              ไม่มีใครเก่งตั้งแต่เกิดนะ ทุกคนก้ออาจเคยเป็นอย่างผมมาก่อง เพราะงั้นเห็นจายผมด้วยน้า
              ขอร้องล่ะ.....O_O'

รบกวนด้วยครับ

Comment

ลองๆๆ

Comment

ลองรูป

Comment

เยี่ยม สมาชิกใหม่นะครับฝากเนื้อตัวเหม็นๆด้วย

Comment

Working...
                    X