Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านในเชียงใหม่ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านในเชียงใหม่ทีคับ

ผมพึ่งเข้ามาอยู่อยากให้คนเชียงใหม่แนะนำทีคับ แอดมาที่ goclclay@hotmail.com
    ช่วยหน่อยคับ หา ร้าน เจ๋งๆ ไมม่ เจอ สักที

ถ้าร้านเจ๋งๆ ผมอยากแนะนำ 2 ร้านครับที่รู้จัก

ร้าน Good Speed พันธุ์ทิพย์ ชั้น 2 กับ ร้าน Power System ชั้น 2 คอมพิวเตอร์ พลาซ่า

อีกร้านก็ J.I.B. ที่ คอมฯซิตี้ ครับ

Comment

Fast Speed คอมพิวเตอร์พลาซ่า

Comment

-- * ร้านอ้ายดิว คับ

pc-cm ตอนนี้ชื่อเปน pc extreme
        อาคาร COMPUTER CITY
        www.pc-cm.com

Comment

Working...
        X