Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเมนบอร์ดหน่อยคับ (พอดีเข้าหมวดอื่นไม่ได้)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเมนบอร์ดหน่อยคับ (พอดีเข้าหมวดอื่นไม่ได้)

อยากได้บอร์ดที่เป็น intel P45 น่ะคับ เอามาเล่นเกมอย่างเดียว มีตัวไหนน่าสนบ้างคับ งบประมาณ 4000-4500 บาท

ปล. p5q-se น่าสนมั้ย

GIGABYTE EP45-UD3R 4290

ปล.ผิดห้อนนะ

Comment

-*-
      เอาเมนบอร์ดมาเล่นเกมส์
      ไปเน้น VGA CPU RAM จะดีกว่า
      เมนบอร์ดแพงๆ แรงๆ เค้าเอาใว้ลาก CPU เฉยๆ

Comment

GIGABYTE EP45T-DS3R ตัวนี้มี DDR3 ด้วยครับ 4.300

Comment

อ่อ ถ้าเราไม่เน้นลาก ใช้เดิมๆ ก็หาราคาถูกๆ มาใช้ได้ใช่มั้ยคับ จะได้ไปเน้นที่การ์ดจอกะพวกแรมหนักๆ เลย

Comment

Originally posted by robinv11 View Post
            อ่อ ถ้าเราไม่เน้นลาก ใช้เดิมๆ ก็หาราคาถูกๆ มาใช้ได้ใช่มั้ยคับ จะได้ไปเน้นที่การ์ดจอกะพวกแรมหนักๆ เลย
            ใช่แล้ว

Comment

Working...
            X