Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องลำโพงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องลำโพงครับ

ผมสนใจ Bose C3กับC5 อยู่ แต่อยากรู้ว่ามันสู้พวกลำโพงของชุดโฮมเธียเตอร์ของพวก โซนี่ ซัมซุงไรงี้ได้ป่าวครับ ยกตัวอย่างอันนี้ http://www.sony-asia.com/product/dav-dz777
    ขอผู้รู้ช่วยบอกหน่อยค้าบบบบบ

ผมว่า Bose เสียงดีกว่าอีกนะ

Comment

อีกนัยหนึ่ง ถ้าจะดูชุดโฮม ดูยี่ห้ออื่นดีกว่านะ - -'

Comment

in the box ตั้งแต่ฟังมา ยังไม่ค่อยประทับใจผมเท่าไรเลย สว่น bose นี้แล้วแต่ชอบครับ ฟังติดหูง่าย

Comment

สรุปว่า พวกชุดโฮม มันไม่ค่อยเวริคช่ายมั้ยคับ คือจาเอามาต่อคอมอ่ะค้าบบ รบกวนหน่อยค้าบบบ

Comment

แล้วแต่ว่าตอบแนวเสียงมันไหมอ่าครับ แค่ c3 ซับมันก็ ขับเสียงเบสออกมาได้สาแก่ใจพอตัวแล้วครับ

Comment

เอามาฟังเพลงหรือดูหนัง หรือเล่นเกมส์ละครับ ผมว่าฟังเพลงนี่ bose ชัวร์ แต่ถ้าดูหนังกับเกมส์ นี่ Home in the box น่าจะได้อรรถรสกว่า แต่ ต้องดู input ของชุด home พวกนี้ด้วยนะครับ ว่ามันต่อกันได้ตามที่เราต้องการหรือเปล่า

Comment

ฟังเพลง bose ครับ ติดใจเลย

Comment

Bose C5 ได้เสียงรอบทิศทางเหมือนมีเซอร์ราวด์หลังเลย

Comment

Working...
                  X