Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Special Review] Resident Evil Zero On Emulator เจาะลึกข้อมูลพร้อมวิธีเซ็ทละเอียดยิบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แปลกจัง ผมโหลดไม่ได้เลย

Comment

ลิ้งค์ด้านบนไงครับ อุตส่าห์หามาให้แน่ะ =w=

Comment

ผมว่า Emu ยังไม่สมบูรณ์เลยนะ ผมลองเล่น Remake เเล้ว ยัง Slow อยู่เลย

ต้องรออีกหน่อยครับ เปิดเกมได้ถือว่าเยี่ยมเเล้ว

Comment

มันอยู่ที่เสปคเครื่องครับ จริงๆแค่คุณปิดลบหยักก็ลื่นปรื้ดแล้ว

Comment

AMD tripple core 8450 2.1 GHz เล่นได้หรือเปล่าครับ

Comment

ขอบคุณครับ จขกท.
              อย่างไรก็ดี ขอรบกวน จขกท. หรือท่านใดก็ได้ที่จะสะดวก
              ช่วยกรุณาอัพโหลด EMULATOR และ ROM ให้ใหม่ด้วยเถิดครับ
              เพราะโหลดไม่ได้แล้ว/ลิ้งค์เสียแล้ว
              จะขอบคุณยิ่งครับ
              Last edited by dragon_horse; 31 May 2009, 04:13:41.

Comment

จากที่ดูมาดูเหมือนว่าลิ้งจะเพิ่งตายเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนะครับ

เดี๋ยวจะลองหาใหม่ให้นะครับถ้าไม่มีเดี๋ยวว่างๆจะอัพใหม่ให้ครับ

Comment

Originally posted by karas100 View Post
                  จากที่ดูมาดูเหมือนว่าลิ้งจะเพิ่งตายเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนะครับ

เดี๋ยวจะลองหาใหม่ให้นะครับถ้าไม่มีเดี๋ยวว่างๆจะอัพใหม่ให้ครับ
                  ถ้าเช่นนั้น ต้องขอบคุณล่วงหน้า ท่าน KARAS100 มา ณ ที่นี้ด้วยครับ
                  ปล. อย่างไรก็ดี ถ้าเกิดไม่สะดวกหรือขัดข้องประการใด ก็ไม่เป็นไรครับ
                  เพราะเข้าใจดีว่า ไฟล์ที่ต้องอัพโหลด มันเยอะเหลือเกิน
                  ถือเสียว่า ผมบุญน้อย มาโหลดไม่ทัน ก็แล้วกันครับ...แฮ่ะๆ

Comment

อ่าจะพยายามหาเวลาว่างให้ครับไม่ต้องเกรงใจ

แต่ถ้าอยากจะเล่นเร็วๆก็ลองหาที่เวป torrentreacter ของนอกดูได้นะครับอีกเวปก็มี mininova

2เวปนี้น่าจะมีครับ

Comment

ข้ออ้างอิหน่อยครับ ภาพนี้
                      เท่าที่ผมได้อ่านใน Board ของ Dolphin มานาน ติดตามมาตั้งแต่มันยังเล่นเกมอะไรไม่ได้
                      เขาบอกว่ามันไม่ใช่เพราะ 32bit หรือ 64bit ครับ
                      ถ้าจำไม่ผิดมันเป็นที่ pagefile และเป็น bug ต้องรอการแก้ไขจากทีมพัฒนาครับผม
                      ถ้าขึ้นแบบนั้นให้ปิดโปรแกรมแล้วเปิดใหม่เลยครับ หายครับ ^^

ถ้าข้อมูลผิดก็ต้องขออภัยด้วยครับ ^^
                      Last edited by phol; 6 Jun 2009, 14:56:02.

Comment

อ่าอันบนผมก็เคยเป็นนะ เลยลองเปลี่ยนดูก็รันเกมได้เลยแต่ตัวใหม่ที่อัพให้อาจจะมีปัญหาบ้างในบางครั้งคุณจะต้องปิดโปรแกรม เช่นวินแอมป์ ก่อนเข้าเกมครับเพื่อให้แรมทำงานได้เต็มที่ไม่งั้นมันจะเด้งถามรตามรูปนะ*w*

Comment

ผมใช้กา์ร์ดจอ GTS250 cpu Q9550 เล่นแล้วลื่นดีแต่ค้างในมูฟวี่บางฉาก แบบว่าพอค้างก็ออกแล้วเข้าใหม่ 2-3 รอบก็หายแต่ตอนนี้มาค้างตรงมูฟวี่ตอนเบรครถไฟที่จุดเดิมตลอด มีวิธีแก้อาการค้างรึเปล่าครับ

Comment

ลองเซ็ทติ้งตามค่าผมหรือเปล่าครับ แล้วก็ใช้วินโดวอะไร อีมูเวอร์ชั่นไหน

เดี๋ยวจะค่อยๆอธิบายให้จ้า

Comment

เซ็ทเหมือนกันหมดครับยกเว้นขนาดจอปรับตามขนาดจอตัวเอง ใช้วินโดว์ XP SP3 ครับ ตอนนี้ก็ยังคงค้างอยู่จุดเดิมเลยครับ

Comment

ใช้อีมูเวอร์อะไรครับ ?

Comment

Working...
                                X