Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครมของ ARC ใช้เวลากี่วัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครมของ ARC ใช้เวลากี่วัน

ผมเอา XFX 7950GT ไปเครม เค้าบอกให้รอ 15 วัน
    แล้วพอครบกำหนดเค้าบอกจะให้ 9600 GT ของpalit มาแทน
    แต่แล้วก้เลื่อนเวลามา 4 รอบแล้ว นัด วันพุธ วันศุกร์ วันนี้ แล้วตอนนี้ขอเลื่อเป็นวีนจันทร์อีก
    ไม่รู้จะได้ของมาใช้เมื่อไร
    แต่คนรับเครมที่พันทิพ บอกมาว่า ถ้าคุณอยากได้ไวๆ ก้ไปซื้อ ของใหม่ๆสิครับ 7950 GT มันของเก่ามากแล้ว ให้ผมไปซื้อ GF 250 มาจะได้เครมให้ไว

เงียบเลย คนใช้น้อยรึอย่างไร

Comment

ต้องจี้เข้าไปครับ ........ เขาต้องหามาเคลมให้เราอยู่แล้ว เป็นหน้าที่เขาครับ ถ้ายังไม่ได้ต้องร้องเรียน ถึงศูนย์ใหญ่ครับ อย่าไปตามเกมส์พวกนี้ มันบอกให้รอ เราก็จี้ที่ศูนย์ใหญ่เลยครับ และแจ้งว่าที่รับเคลมไม่ค่อยตามเรื่องให้เลย จี้ทุกวันครับ ผมก็ใช้วิธีนี้อยู่ครับ และก็เขาอ้างไม่ได้ครับ ว่าของไม่มี ไม่งั้นจะมีประกันไว้ทำไมล่ะครับเขาต้องรับผิดชอบจนเราพอใจ ไม่ใช่มาสร้างปัญหาให้เราครับ

Comment

แต่ว่า ของท่าน มัน agp หรือ pci ครับเนี่ย

Comment

เคยเคลมแต่เม้าส์กับคีย์บอร์ด Razer อ่ะ ก็ไวดีนะ 3 วันก็ได้แล้ว เอาใจช่วยครับ

Comment

pci ครับ โทรจี้ไปที่ศูนย์นะ มี ญ มาคุยเค้าก็บอกว่าคนที่ดูแลเรื่องนี้ไม่มาทำงาน -*- จันทร์นี้ไม่รู้จะได้รึป่าว
            แต่ 9600ให้ยี่ห้อกบมานะ

Comment

เซงประกันห่วยแตก

Comment

อืมนะ ผมมีเพือนละ
                เอา 9600GT ไปเคลม เมื่อ 30/4/52 จนถึงบัดนี้ก้อยังไม่ได้ บอกต้องรอของ
                เมื่อวานโทรไปถามดูบอก ภายในอาทิตย์นี้

เจ้าของกระทู้ใจเย็นๆละกันครับ มีผมเป็นเพื่อน อิอิ ^^

Comment

เห้ย ผมวันที่ 29 มีเพื่อนละ

Comment

Originally posted by GOLDGEAR74 View Post
                    ผมเอา XFX 7950GT ไปเครม เค้าบอกให้รอ 15 วัน
                    แล้วพอครบกำหนดเค้าบอกจะให้ 9600 GT ของpalit มาแทน
                    แต่แล้วก้เลื่อนเวลามา 4 รอบแล้ว นัด วันพุธ วันศุกร์ วันนี้ แล้วตอนนี้ขอเลื่อเป็นวีนจันทร์อีก
                    ไม่รู้จะได้ของมาใช้เมื่อไร
                    แต่คนรับเครมที่พันทิพ บอกมาว่า ถ้าคุณอยากได้ไวๆ ก้ไปซื้อ ของใหม่ๆสิครับ 7950 GT มันของเก่ามากแล้ว ให้ผมไปซื้อ GF 250 มาจะได้เครมให้ไว
                    คำพูดนี้ไม่ควรหลุดออกมาจากปากผู้ทำงานด้านบริการเลย
                    ก็เข้าใจว่าของเก่ามันหายากแต่ไม่ควรพูดออกมาอ่ะนะ
                    จะให้ลูกค้าซื้อของใหม่ๆเพื่อความสะดวกในการเคลมว่างั้น

Comment

ไม่อยากไปกวน..ช่วงมาก เดียวมันแกล้งดึงเวลาเครมช้ากว่าเดิม แต่ก็ช้าจิงๆเหอๆ

Comment

Originally posted by DemonDusk View Post
                        คำพูดนี้ไม่ควรหลุดออกมาจากปากผู้ทำงานด้านบริการเลย
                        ก็เข้าใจว่าของเก่ามันหายากแต่ไม่ควรพูดออกมาอ่ะนะ
                        จะให้ลูกค้าซื้อของใหม่ๆเพื่อความสะดวกในการเคลมว่างั้น
                        ผมว่าคำพูดนี้หลุดออกมาไม่แปลกเลย ถ้าเป็นคนที่รับเคลมที่...
                        เพราะดูจากลักษณะท่าทางต่างๆตอนผมไปเคลม + โทรไปถามความคืบหน้า
                        ผมเลยได้แต่ทำใจ รอ ต่อไปเป็นเพื่อนเจ้าของกระทู้ หุหุ

Comment

รอดูพรุ่งนี้จะได้ของเครมตามที่รับปากไว้บ้างรึป่าวครับ

Comment

เอาใจช่วยครับ
                            ถ้าได้ 9600GT กบมา บอกเค้าขอเปลี่ยนเป็นประกัน Com7 ได้มั้ยครับ O_o
                            ผมเคยไปเคลม โทรไปบอกให้เตรียมของไว้ให้ ไปถึงพันทิพย์รับกลับบ้านเลย สิบนาที = ="

Comment

มุข เดิม ของยังมาไม่ถึง สงสัยคนส่งเมาระหว่างทางจาก นนทบุรี มาพันทิพ

Comment

Working...
                              X