Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำชุดน้ำให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำชุดน้ำให้หน่อยคับ

งบน้อยนะคับ
    กะว่าจะเอา ปั้ม TT P500 มีแท็งติดมาด้วย
    ตัวอื่นๆช่วยแนะนำทีคับ บล็อคCPU+หม้อน้ำ

แล้วปั้มตัวนี้จะสามารถลากได้ซักกี่บล็อคคับ ถ้า VGA กับชิบNB ด้วยจะไหวไหม

่อ่อ คือว่าขอแบบว่าสั่งของทางเวปคับ อยู่ต่างจังหวัดมันไม่มีขายเลย เห็นจากที่คุยๆกันของหน้าร้านมันคงจะมากกว่าที่เอามาลงหน้าเวป มันสั่งได้ป่าวคับ jedi tkcom ต่างๆนาๆอะคับ

เวปไหนรบกวนบอกด้วยนะคับ รบกวนด้วยคับอยากเล่นน้ำกับเค้ามั่ง

TT P500 ผ่านหม้อน้ำ 2 ตอน ก็ไหลเป็น ฉี่แมวแล้วครับ เบามากๆ ลองดูตัวอื่นครับ

Comment

หาสั่งจากคนในนี้ดีกว่าครับ

Comment

Working...
      X