Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5k se กับ P5QL EM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5k se กับ P5QL EM

เนื่องด้วย เพื่อนผมร้อนเงิน จะเอา P5QL EM มาแลกกับ P5k se ของผมโดยผมจ่ายให้ 600-700บาท
    ซึ่งจริงก็รู้ว่าของเพื่อนดีกว่าแพงกว่า แตไม่รู้ว่าดีกว่ายังไงครับ
    คิดว่าคุ้มมั้ยครับ หรือว่าเปลี่ยน ไปก็ไม่ได้ช่วยอะไร ให้ยืมเงินเฉยๆดีกว่า อิอิ
    ขอบคุณมากครับ

ให้เขายืมเฉยๆดีกว่าครับ

Comment

แล้วถ้าต้องแลกกันผมจะขาดทุนหรือปล่าวครับ

Comment

สำหรับผมคุ้มครับ
        (*ถ้าจ่ายให้เค้าแค่ 300*)

G43 แถมมี VGA onboard GMAX4500 ตัวแรง ,All solid อีก

ปล.ประกันเหลือมากกว่า 2 ปี จัดการเลยครับ

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
          สำหรับผมคุ้มครับ
          (*ถ้าจ่ายให้เค้าแค่ 300*)

G43 แถมมี VGA onboard GMAX4500 ตัวแรง ,All solid อีก

ปล.ประกันเหลือมากกว่า 2 ปี จัดการเลยครับ
          ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

แต่ vga onboard ผมไม่ได้ใช้ซิครับ เพราะใช้ gts250 อยู่ ครับ
            สงสัยจะไม่คุ้ม อิอิ

Comment

คุ้มครับ

Comment

Originally posted by wintereagle View Post
                แต่ vga onboard ผมไม่ได้ใช้ซิครับ เพราะใช้ gts250 อยู่ ครับ
                สงสัยจะไม่คุ้ม อิอิ

ยามที่ GTS250 ของท่านพัง

มันจะมีประโยชน์ขึ้นมาทันที

ปล.ไม่ได้แช่งนะ

Comment

Working...
                X