ใครรู้จักร้านซ่อมเมนบอร์ดเก่งๆ บ้าง ช่วยแนะนำครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: ใครรู้จักร้านซ่อมเมนบอร์ดเก่งๆ บ้าง ช่วยแนะนำครับ

OverclockZone Member

Default ใครรู้จักร้านซ่อมเมนบอร์ดเก่งๆ บ้าง ช่วยแนะนำครับ

ใครรู้จักร้านซ่อมเมนบอร์ดเก่งๆ บ้างครับ เคลียร์ CMOS แล้วก็ไม่หาย Short แล้วก็ไม่หาย เปิดติดแล้วดับอยู่ตลอด วนอยู่อย่างนี้ เพราะเกิดจากการ OC มากเกินไป

ขอบคุณครับ

OverclockZone Member panut19's Avatar
    สถานีดับเพลิง-บางโพ

ไปพันทิพเลยท่าน..ขึ้นบันไดเลื่อนด้านหลังชั้นบนสุด..ร้านขวามือร้านที่ 2 จากท้ายสุด
    ..ผมเพิ่งเอาบอร์ดไปเทสมา..นึกว่าบอร์ดเสีย..แต่สุดท้ายการ์ดจอง่ะ..เศร้า..พี่เขาใจดีมาก..ไม่คิดสักบาท

OverclockZone Member AMD's Avatar

Gigabyte เดี๋ยวนี้บริการดีกว่าเมื่อก่อนเยอะเลยครับ เมื่อก่อนอย่าได้พูดถึงgigabyteครับ

แต่ตั้งแต่มันออกรุ่น DS และ DQ ออกมา บริการดีแฮะ

Bookmarks

Bookmarks