Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครลาก 7750Be บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครลาก 7750Be บ้างคับ

เอามาโชว์กันหน่อยคับ อิอิ

7750BE แต่ดันไปได้ GA-MA74GM-S2H กับ แรมบ้าน ๆ ซะนี่ (ECS Black ของหมดซวยเลย )

* ผมเพิ่งได้มาวันนี้เอง เด๋วจะประกอบแล้วลองลากเล่น ๆ ดีกว่า อิอิ

** อย่าบอกใครนะคับ อิอิ แอบเอาเครื่องลูกค้ามาลาก (ไม่กล้า Oc คับ)

เล่น ๆ คับ
    Attached Files
    Last edited by silly507; 17 May 2009, 00:00:34.

รอดูหัวหน้า Thai AMD Club โชว์คับ ^O^

Comment

จนตอนนี้ยังเดาใจไม่ถูกเลยครับ แต่สุดๆ ได้ 3.35 แต่นิ่งสุดที่ 3.28

Comment

Originally posted by IX View Post

จนตอนนี้ยังเดาใจไม่ถูกเลยครับ แต่สุดๆ ได้ 3.35 แต่นิ่งสุดที่ 3.28
        5555555555555555555+

เอามาแลกกันไหม อินังเก้า

Comment

Originally posted by Alexis View Post
          5555555555555555555+

เอามาแลกกันไหม อินังเก้า
          เอาดิ พอดีจะขนของกลับบ้านละ 555+

Comment

ไม่กล้าเล่นคับ รอของตัวเองดีกว่า

Comment

ของผมก็นิ่งอยู่เท่านี้แหล่ะครับ อัดไป3.4ไม่ผ่าน คิดว่า3.3คงได้แน่ แต่ก็เทสไม่ผ่านอีก ดันบัสเกิน235ก็เทสไม่ผ่าน

Comment

อยากร่วมสนุกด้วย แต่ไม่มี ได้แต่ดูฮิ

Comment

แจ๋วคับพี่

Comment

ทำไม HT มันต่ำหว่า หรือ MA74 เป็นMB AM2 ครับ ไม่ค่อยรู้จักรุ่นของ MB Gigabyte ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      ทำไม HT มันต่ำหว่า หรือ MA74 เป็นMB AM2 ครับ ไม่ค่อยรู้จักรุ่นของ MB Gigabyte ครับ
                      ไปดูทั้งร้านมีแต่ AM2 ของ Gig แล้วก็มีอยู่ตัวเดียวด้วยคับ จะไปร้านอื่นก็ขี้เกียจไปแล้ว เลยสอยซะเลย

*ร้านผมเองก็รองบลงของอยู่คับเลยไปอุดหนุนร้านอื่นก่อน อิอิ

Comment

Working...
                      X