Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกม เลือก cpu แบบไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกม เลือก cpu แบบไหนดี

ระหว่าง 2 core กับ 4 core

2 core
    งบถึงก็ 4 core ไปเลยก็ได้

Comment

ปัจจุบัน 2 Core [ปัจจุบันเกมส่วนมาก รองรับแค่ 2 คอร์]

อนาตค 4 Core [เกมที่รองรับ 4คอร์ ตอนนี้มีไม่กี่เกม]

Comment

2 หัวก็พอ สำหรับเกมส์

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
          2 หัวก็พอ สำหรับเกมส์
          สำหรับเกมยิงไข่เหรอลุง...

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
            สำหรับเกมยิงไข่เหรอลุง...
            18+

Comment

ถ้า ณ ขณะนี้ 2 Core จะเหมาะกว่า ครับ 2 Core แล้วลากยาวๆๆ ครับ

E8400 ลากมันส์ เลยครับ อิอิ

Comment

2 คอร์ ก็เหลือเฟือมากมายแย้ว อยากเล่น 4 คอร์ ก็ดีครับหากงบประมาณไม่จำกัด

Comment

Working...
                X