Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับลง vista แล้วค้างตอนกำลัง จะ setup

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับลง vista แล้วค้างตอนกำลัง จะ setup

ผมลงกับเมนบอร์ด abit ax78 ลงยังไงก็ลงไม่ได้ ครับ ค้างตอน กำลังจะบูตเข้าตอน setup มันต้องทำยังไงครับถึงจะลง vista ได้รบกวนช่วยหน่อยครับเซงมากๆ format xp ไปแล้วด้วย ตอนนี้ไม่รุ้ทำไงเลยครับ เห้นพูดกันบอกว่า ต้อง แฟรช bios ถึงลงได้หรอครับ ผมก็ไม่กล้า แฟชรเอง เห็นมีคนบอกว่า แฟรชเองบางทีเจ๋ง ขี้เกรียดส่งเครมด้วยครับ ปิด virus ก็ลองปิดแล้ว เปิด enable table อะไรนี่ก็ลองทำหมดแล้ว ไม่ได้สักที มีวิธีไหนมั่งครับ รบกวนจะเป็นพระคุณอย่างสูง

รอ

Comment

แผ่นเสียปล่าวครับลองหาแผ่นใหม่มาลงดู

Comment

Working...
      X