Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรมที่สร้างhotkeyหรือshortcut ไว้สลับหน้าจอของการ์ดnvidiaไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรมที่สร้างhotkeyหรือshortcut ไว้สลับหน้าจอของการ์ดnvidiaไหมครับ

ใช้8500gtครับ ต่อกับmonitor17" กับ crt 32"
    เวลาจะสลับหน้าจอทำclone mode+เปลี่ยนresเพื่อออกtv-out ทำลำบากจังครับ ต้องเข้าไปโหลดprofileใน control panelอย่างเดียวเลย

ลองสร้างhotkeyในnviewแล้ว มัันไม่จำค่าเลยน่ะครับ สร้างแล้วหายหมด
    profileก็ทำแล้ว โหลดค่าprofileแล้วก็ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย
    เหมือนมันจะเป็นbugในnviewเลย ผมลองใช้ตัวล่าสุดก็เหมือนเดิม

ใครพอจะแนะนำโปรแกรมอื่นๆที่พอจะช่วยสร้างhotkeyไว้ปล่อยtv-out,สลับหน้าจอ ได้บ้างครับ

ขอบคุณมากครับ
Working...
X