Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ge7600 gt DTH-VS- X1600pro วิเคราะให้ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ge7600 gt DTH-VS- X1600pro วิเคราะให้ที่ครับ

Ge7600 gt DTH
    [winfast]
    -VS-

X1600pro
    [powercol]

อันใหนดีกว่ากันอะ ใช้เล่นเกม ปัจจุบัน วิเคราะให้ที่ครับ

7600GT ครับ

Comment

7600GT ต้องเทียบกับ 1600XT ครับ ถึงจะสูสี เวลาใช้งานจริง (ใช้งานจริงนะครับ ไม่ใช้ดูที่คะแนนเทส)

1600PRO ยัง***งกับ 7600gt พอสมควรครับ

Comment

IF

Ge7600 gs

la kub

ok mai ?

thx

Comment

ถ้าจะเอาแบบใช้งานจริง X1600Pro เทียบกับ 7600GT ***งกันเยอะทีเดียวครับ
          จริงๆแล้ว รุ่นมันน่าจะเป็นอย่างนี้มากกว่า 7600GS = X1600Pro
          and 7600GT = X1650XT ถึงจะสูสีกันหน่อยครับ

Comment

7600GS DDR2 พอๆกับ 1600pro
            แต่ถ้า GS DDR3 แรงกว่า 1600 PRO ครับ

ผมแนะนำให้ซื้อตามกำลังเงินครับ อย่าซื้อตามความแรง เดียวจะคิดมากเปล่าๆครับ

Comment

แล้วx800xtเทียบได้กับรุ่นไหนของnvdiครับ

Comment

THx na kun Mr.wikorn and all

อยากรู้อีกอย่างว่าเอาไปเล่นเกมจิง ต่างมากไม๊อะครับ

x1600 พอไหวมะ เอากลางๆ กับเกม ปัจจุบัน

Comment

อีกทีนะครับ

winfast-7600gs 256mb
                  powercol X1600 pro 256mb

ผมไปอ่านมา ราคาพอกัน แต่ เค้าว่า 7600gsคะแนนดีกว่า
                  ใช้เล่นเกมจิงๆ จะขาดมากไม๊ครับ

Comment

Originally posted by runn View Post
                    อีกทีนะครับ

winfast-7600gs 256mb
                    powercol X1600 pro 256mb

ผมไปอ่านมา ราคาพอกัน แต่ เค้าว่า 7600gsคะแนนดีกว่า
                    ใช้เล่นเกมจิงๆ จะขาดมากไม๊ครับ
                    อย่าไปอิงคะแนนครับ ATi X-Series มันทำคะแนน test ได้น้อย
                    แต่พอเล่น Games จริงๆ ลื่น ไม่หนีกัน บาง Games ลื่นกว่าด้วยซ้ำ

*อีกอย่าง ATi เปิก HDR+AA ได้พร้อมๆกัน,
                    nvidia Series7 ได้บาง Games ส่วนใหญ่จะไม่ได้ ถ้าได้ก็ลื่นน้อยกว่า

อีกนิด ถ้า 7600GS เป็น DDR3 ก็ซื้อเถอะครับ แรงกว่า
                    แล้วถ้า Clock Core ไปที่ 560MHz มันก็เทียบได้กับ 7600GT เลย
                    ประหยัดด้วย
                    Last edited by termiee; 3 Apr 2007, 08:58:12.

Comment

thx na kub

repบน

Comment

Working...
                      X