บังเิอิญมีเอ็มพี4บลูทูลอยู่ตัวครับบนกล่องเขียนว่าเพิ่มการ์ด t-flash ได้ แต่มองไปมาไม่จอช่องใส่เลย
เปิดมันเลยดีกว่าปรากฏว่าบอร์ดมีตำแหน่งใส่การ์ดแต่ไม่ได้เชื่อมขาใส่มาครับ

สมมุติว่าถ้าเราขาตัวอ่านการ์ดมาบัดกรีเขากับตำแหน่งบอร์ด(ดูแล้วแต่แหน่งเท่ากันขาเข้ากันได้การ์ดเข้ากันได้)
มันจะใช้ได้ไหมครับกลัวว่าถ้าทำไปแล้วจะเสียเปล่าเพราะโปรแกรมในเครื่องไม่เห็นการ์ดจะเป็นไปได้ไหม
ครับ
ขอบคุณที่อ่านและแนะนำครับ(ถือว่าเป็นการ overclock mp4แล้วกันนะครับ)