Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องกินไฟของการ์ดจอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องกินไฟของการ์ดจอหน่อยครับ

ถามเรื่องกินไฟของการ์ดจอหน่อยครับดูยังไงครับว่าตัวไหนใช้ไฟเยอะและเท่าไร (ดูตรงไหนครับ) ผมขอถามทิบเล็กๆว่า ตระกูลเหล่านี้ ตัวไหนใช้ไฟเยอะกว่ากันรบกวนเรียงให้ทีครับ 9600 GT 3850 3870 4770 ขอบคุณครับทุกท่าน

ดูข้อมูลเฉพาะจากเวปผู้ผลิตครับผม

Comment

ดูกระทู้แนะนำเลยท่าน god

Comment

กระทู้ปักหมุด ครับท่าน

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน

Comment

ตระกูลของ GPU และ Technology / nm มีผลไหมครับ

Comment

Originally posted by maitalk View Post
              กระทู้ปักหมุด ครับท่าน
              ตามนั้น

Comment

Originally posted by GODFATHER. View Post
                ตระกูลของ GPU และ Technology / nm มีผลไหมครับ
                เป็นหนึ่งในหลายปัจจัยครับ

Comment

Working...
                X