Announcement

Collapse
No announcement yet.

คะแนน 3dmark05 ของ asus 4890 ผิดปรกรึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คะแนน 3dmark05 ของ asus 4890 ผิดปรกรึเปล่าครับ

ตามนี้เลยครับไม่ทราบว่ามันเกิดจากอะไรครับ

ช่วยชี้แนะและแก้ไขด้วยครับ
    Attached Files

ไปเปิด AA ใว้ใน ไดร์เวอร์การ์ดจอรึปาว

Comment

ไม่ได้ตั้งค่าอะไรเลยนะครับ แต่ทำไมตัวเลขไดร์เวอรืผมมันไม่เหมือนคนอื่นละครับ

Comment

เกือบปรกติ

Comment

ทำไมที่เทสในเวปได้ 2หมื่น+อ่ะครับ รึว่าเกี่ยวกะ dx 10

Comment

ได้น้อยกว่า 9800gtx+ ของคุณ TWK. อีกไม่ผิดปรกติหรอครับ

Comment

E5200 + HD4890 เดิมๆ ไม่ oc
              3DMark03 คะแนนไม่น่าจะต่ำกว่า 45000 คะแนน
              3DMark05 คะแนนไม่น่าจะต่ำกว่า 22000 คะแนน
              3DMark06 คะแนนไม่น่าจะต่ำกว่า 14000 คะแนน

Comment

เป็นที่อะไรครับพี่ ไดร์เวอร์รึว่าอะไรครับ
                พี่ช่วยวิเคราะห์หน่อยครับ ไม่ได้ซีเรียสเรื่องคะแนนหรอกครับแต่เล่นเกมบางเกมมันกระตุก

Comment

ผิดปกติ เอามาเดี๋ยวผมทดสอบให้ครับ อิอิ

Comment

Working...
                  X