Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Men Origins Wolverine เล่นด่าน นี้ ไม่ผ่าน ช่วยแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Men Origins Wolverine เล่นด่าน นี้ ไม่ผ่าน ช่วยแนะนำหน่อย

X-Men Origins Wolverine เล่นด่าน นี้ ไม่ผ่าน ช่วยแนะนำหน่อย

กดตามแล้ว แต่ก็
    หลบได้ แต่พอฟันไปที เฮลิคอปเตอ ก็ไม่เห็น เป็นไร แล้ว ก็โดนยิง อะ ช่วยแนะนำหน่อย ครับ
    Last edited by supermucry09; 17 May 2009, 15:45:09.

นั่นแหละ หลบไป ฟันไป เด๊่๋ยว ฮอ ร่วงเอง

Comment

ลำที่3ป่าวครับถ้าใช้ก็ให้กดฟันค้างไว้เลยครับมันจะทำลายใบพัดเองครับ

Comment

กดไปเรื่อยๆ อิอิ
        ผมติดด่านที่ต้องกระโดด หนีให้ทัน ฮ. ยิงถล่มในโรงแรม หนีไม่ทันต้องโหลดใหม่จนขี้เกียจเล่น รอโหลดแล้วละ

Comment

ผมเล่นแล้วมันชอบเด้งออกอ่ะครับเป็นที่อะไรอ่ะครับ

Comment

click mouse รัวๆครับเวลาจะโจมตีใบพัด

Comment

Originally posted by PinBall View Post
              click mouse รัวๆครับเวลาจะโจมตีใบพัด
              ใช่ครับกดฟันรัวๆไม่ใช่กดฟันค้างไว้นะครับ

Comment

ไอตัวกระบอง Black Jack ปราบยากใช้ได้ เล่นอยู่หลายรอบ
                รู้สึกจะยากกว่า Boss ด่านสุดท้ายอีก(เหมือนในหนังเป๊ะ)

Comment

Originally posted by รักกันดี~* View Post
                  ใช่ครับกดฟันรัวๆไม่ใช่กดฟันค้างไว้นะครับ
                  หรอครับทำไมผมกดค้างแล้วมันทำลายเลยอะครับกดรัวนานๆไม่เห็นเกิดไรเลยเล็บกระเด็นตลอดเลยแถมหลบเกือบไม่ทัน (ผมใช้จอยเล่นอิอิอิ)

Comment

ผมติดไอ้แกมบิตอยู๋เนี่ยเข้าไปอัดมันไม่ได้ซะที

Comment

กด shift ค้าง แล้ว คลิกซ้าย ครับ

Comment

มันเล่นยากจิงๆนะเนี่ย ???

Comment

จบแล้วครับ บางด่าน ต้องใช้ Sence หน่อยนะครับ บางด่าน งมอยู่ตั้งนาน กว่าจะผ่าน

Comment

มันออกมาก็หลับ มันเข้าไป ก็ ยกกงเล็กไปที่ ใบพัดครับ

Comment

กดตามมันไปเรื่อยๆครับ เด๋วก้ผ่านเอง ง่ายๆครับเกมนี้ แต่ด่านนี้สะใจมากมาย เล่นซะใบพัดฮ.ขาดเลย

Comment

Working...
                              X