Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับคือเสียงลำโพงมันมีเสียงแทรกเป็นเสียงเหมือนคลื่นอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับคือเสียงลำโพงมันมีเสียงแทรกเป็นเสียงเหมือนคลื่นอะคับ

คือลองเปลี่ยนลำโพงดูแล้วก็ยังเป็นเป็นเสียงเหมือนคลื่นทะเลคล้ายๆคลื่นแทรกแบบเสียง ซี้ดดด อาะไรแบบนี้อะคับ เป็นออนบอร์ดนะคับ 7.1 ช่อง จะเป็นเฉพาะช่องสีเขียวอะคับช่องสำคัญด้วยเหอๆ ช่องอื่นไม่เป็น ไม่รู้เป็นเพราะอาไร เปลี่ยนไดร์เวอร์เสียงก็ไม่หาย
    หรือว่าช่อง ซาวออนบอร์ดผมเสียสะแล้วดันเสีนช่องสีเขียวด้วย
    พอมีวิธีแก้ไหมคับ หรือว่าต้องไปซื้อซาวกาดมาเปลี่ยน

ดันๆ เหมือนกันเลย ทำไงดี รบกวนท่านผู้รู้ช่วยตอบที

Comment

นั่นดิ ลำโพงสำลองของเราอีกคู่ก็มีเสียงคลื่นรบกวนเหมือนวิทยุอะไรสักอย่างแทรกมาตลอด รำคราญมาก

Comment

เสียงดัง อี๊ อี๊

Comment

ซี้ดดด ...

คลื่นชมพูแน่นอน..

Comment

เสียงดังซี๊ดด...ตามมาด้วยเสียง..แจ๊ะ...แจ๊ะ..แจ๊ะ..ป่าวคับ อิอิ

Comment

คอมท่านไฟดูดป่าวอ่ะครับ ถึงมีเสียง

Comment

Working...
              X