Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนครับ ขอถามไรหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วนครับ ขอถามไรหน่อยครับ

ผมใช้ ma770-us3 ผมเปิดครื่องแล้วมันไม่ขึ้นอะไรเลย เสียงติดเสียงอะไรก็ไม่มี ไฟเข้าหมดทุกอย่าง ถอดแรมมาขัดแล้วก็ไม่ติด ทำหมดทุกวิธีก็ไม่ติด เป็นเพราะเหตุใดครับใชกับx3 8650 หน้าจอมันมืดไปเลยครับ

ลองหา CPU ตัวอื่นมาใส่เทสดู
    ถ้าไม่ติดก็เคลมเมนบอร์ด
    ถ้าติดก็ลองแฟลช BIOS ดู

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ลองหา CPU ตัวอื่นมาใส่เทสดู
      ถ้าไม่ติดก็เคลมเมนบอร์ด
      ถ้าติดก็ลองแฟลช BIOS ดู
      cpu ผมเมื่อเช้าตอนใชกับecs780ยังใช้ได้อยู่เลยครับ ผมว่าไม่น่าเกียวนะ บอดนี้เพิ่งรับมาจากท่านในบอดครับ เพราะเมื่อเช้าใส่กลับecs780 ยังใช้ได้อยู่เลย

Comment

com7นี้เครมนานป่าวครับ

Comment

M2N com7 ของผมส่งไปตั้งแต่ 02-05-09 ยังไม่มีวี่แววเลยคับ

แต่เท่าที่สอบถามมา อย่างน้อย 3 อาทิตย์คับ

Comment

ยังไม่ติดอิกหรอพี่..

Comment

Working...
            X