Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้ forword port ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้ forword port ยังไงครับ

ผมทำยังไงก็ไม่ได้ ไอพีโมเด็ม 192.168.1.1 ไอพีเราเต้อwifi 192.168.2.1
    Attached Files

คนเก่งหายไปไหนหมด

Comment

..
      Last edited by SpeedDIY; 19 May 2009, 00:58:40.

Comment

....

Comment

เงียบกันหมด

Comment

ให้ข้อมูลน้อยเกินไป

คอมคุณเป็นแบบ Wifi ใช่ไหม
            คอมคุณต่อกับ Wifi ได้หรือยัง
            Wifi ต่อกับ ADSL ได้หรือยัง

มีปัญหาช่วงไหน ให้เจาะจงหน่อย

ให้ข้อมูลมาแค่นี้ คนรู้เขาคงขี้เกียจตอบมั้งครับ

Comment

Originally posted by Drunk View Post
              ให้ข้อมูลน้อยเกินไป

คอมคุณเป็นแบบ Wifi ใช่ไหม
              คอมคุณต่อกับ Wifi ได้หรือยัง
              Wifi ต่อกับ ADSL ได้หรือยัง

มีปัญหาช่วงไหน ให้เจาะจงหน่อย

ให้ข้อมูลมาแค่นี้ คนรู้เขาคงขี้เกียจตอบมั้งครับ
              ต่อได้หมดครบ เล่นได้ คำถามผมคือ จะ เปิดพอตยังไงครับ เพราะ ไอพีโมเด็ม กับไอพี wifi ต้องใช้คนละชุด สงสัยผมจะ ถามไม่กระจ่างจริงๆ คนอ่านถึงเข้าใจผิด

Comment

ลองดูในนี้นะครับเผื่อมี http://www.dooddee.com/forum/thread-100-post-333.html

Comment

ได้แล้วครับ ทำแบบนี้ครับ ผม เปิดพอต ที่โมเด็มโดยตั้งให้เปิดทุกพอตของ wifi แล้วที่wifi เปืิดพอต ที่ต้องการของเครื่องอีกที

Comment

Working...
                  X