Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียนโปรแกรม MSN ช่วยดูทางนี้หน่อยครับ เจอปัญหาทางเทคนิคครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียนโปรแกรม MSN ช่วยดูทางนี้หน่อยครับ เจอปัญหาทางเทคนิคครับ

MSN ไม่จำค่า sign in ครับ เป็นเฉพาะตอนรีสตาร์หรือเปิดเครื่องใหม่ สรุปคือถ้าปิดเึครื่องแล้วตอนเปิดอีกที มันจะไม่จำค่า sign in ทั้งชื่อทั้งพาสเวิร์ด แต่ถ้า ปิดโปรแกรม MSN ไปโดยไม่ปิดเครื่อง มันก็จะจำค่า sign in ปกติ ลองถอดโปรแกรมออกแล้วลงใหม่ก็ไม่หาย ไม่รู้ว่าไฟล์หรือ reg ตรงไหนมันเจ๊ง หรือไฟล์ซิสเต็มของวินโดวส์เจ๊งก็ไม่แน่ใจ วานผู้รู้ช่วยแนะวิธีแก้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by _d; 18 May 2009, 15:19:16.

โดนไรล่ะนั่น

Comment

อัพหน่อย

อยากรู้

Comment

ลองเปลี่ยนตัวโปรแกรมยังคับ

Comment

ลงลองใหม่ดูอ่า

Comment

ลองrepairวินโดวก็น่าจะหายแล้ว

Comment

ใช้วินโด้โมมารึป่าว บางที่อาจจะโมแก้ไขregistry มาก็ได้
              ลองลงเวอร์ชั่น2009ตัวล่าสุดหรือยังคับ

Comment

Working...
              X