Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำชุดน้ำสำหรับผู้เริ่มต้นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำชุดน้ำสำหรับผู้เริ่มต้นหน่อยครับ

มีงบอยู่ 4000+ บาท อยากเล่นน้ำครับ เอาแบบที่สำเร็จไม่ต้องโมอะไรมากมายน่ะ
    ที่ผมต้องการก็ระบาย CPU อย่างเดียวกับหม้อน้ำ 2-3 ตอน แต่ที่ดูตอนนี้ก็จะมีแต่แบบตอนเดียว
    และถ้าจะซื้อหม้อน้ำเพิ่มด้วยกับชุดที่เลือกจะได้ไหม ไม่เน้นเย็นอะไรมากมาย

Thermaltake Big Water 770

THERMALTAKE 850 i

BIG WATER 780 E

ชุดแรกรวมกันมันจะได้หม้อน้ำ 2 ตอน น่าจะดีกว่า เพราะยังไงมันก็ปั๊มตัวเดียวกันนะ ถ้าจำไม่ผิด แต่ถ้าจะให้ดีผมว่าหาบล๊อกน้ำมาเปลี่ยนใหม่ ของ Tt ที่มากับชุดนี้มันไม่ค่อยเวิคนะ

Comment

Originally posted by rc4739 View Post
      ชุดแรกรวมกันมันจะได้หม้อน้ำ 2 ตอน น่าจะดีกว่า เพราะยังไงมันก็ปั๊มตัวเดียวกันนะ ถ้าจำไม่ผิด แต่ถ้าจะให้ดีผมว่าหาบล๊อกน้ำมาเปลี่ยนใหม่ ของ Tt ที่มากับชุดนี้มันไม่ค่อยเวิคนะ
      ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ เดี๋ยวต้องศึกษาไปเรื่อยๆ

Comment

Working...
      X