Announcement

Collapse
No announcement yet.

spec นี้เล่นเกมส์ SPORE ได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spec นี้เล่นเกมส์ SPORE ได้ป่าวครับ

คือโน๊ตบุ๊คผมอ่ะครับ
    เอเซอร์ 4520G
    Turion 64x2 1.6 GHz
    GF 8400mG เล่นเกมส์ SPORE ได้ป่ะครับ อยากเล่นแต่ไม่แน่ใจว่าเครื่องไหวไหมอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

เครื่องเก่าผม AGP 6200 ยังเล่นไหวเลยงับ

Comment

ลองดูครับ ไม่แน่อาจจะเล่นได้

Comment

เล่นได้ครับ สปอร์ไม่ได้กินทรัพยากรสูงครับ
        ถ้าเป็นCysisก็อีกเรื่อง

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ได้ชัวคับ เครื่องเพื่อนผม cpu ตัวเดียวกัน การ์ดจอ Gf 6xxx(ไม่ค่อยแน่ใจ) แต่ต่ำกว่า 8400 แน่นอน ยังเล่นได้คับ

Comment

Working...
            X