Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Win Seven แล้วจะลบออกแล้วใช้ Vista[OEM] ตัวเดิมได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Win Seven แล้วจะลบออกแล้วใช้ Vista[OEM] ตัวเดิมได้ป่าวครับ

คือผมโหลด win seven มาแล้ว แต่ยังไม่กล้าลงเลย

จะลงแบบลงทับ Vista[OEM] ที่ใช้อยู่ครับ

อยากทราบว่าถ้าลง Seven พอจะครบ 1 ปีแล้วลบออก

แล้วใช้ Vista[OEM] ตัวเดิม จะได้ป่าวครับ

แล้วส่งผลกระทบต่อ Lisence หรือป่าว
    Last edited by zeppzero; 18 May 2009, 14:37:01.

Originally posted by zeppzero View Post
    คือผมโหลด win seven มาแล้ว แต่ยังไม่กล้าลงเลย

จะลงแบบลงทับ Vista[OEM] ที่ใช้อยู่ครับ

อยากทราบว่าถ้าลง Seven พอจะครบ 1 ปีแล้วลบออก...
    หึ หึ ท่านจะรอใช้จนครบ 1 ปีเชียวหรือ
    เพราะเห็นบอกว่า ตั้งแต่ 1 มีค.53 windows7 จะสั่ง shutdown ตัวเองทุกๆ 2 ชม.นะครับ

Originally posted by zeppzero View Post
    ...แล้วใช้ Vista[OEM] ตัวเดิม จะได้ป่าวครับ
    แล้วส่งผลกระทบต่อ Lisence หรือป่าว
    ใช้ได้ครับ......confirm

Comment

แล้วถ้าลงทับ Vista ตัวเก่า

มันจะมีปัญหาอะไรป่าวครับ

หรือฟอแมตใหม่ดีกว่า

Comment

Working...
      X